[THẢO LUẬN]-Thi tuyển Vietcombank đợt cuối tháng 11/2014

uầy thế hả :D hôm qua đi làm thấy xe đông thế
cứ tưởng cả cơ quan đi làm, mình phăm phăm vào gửi xe thì các anh trông xe bảo chỉ trông đến trưa, hóa ra là các em đi thi :))
chủ nhật mà cũng làm à, hôm qua mỗi xe gửi 5k anh ah, thấy các chú hớn hở lắm :)

giá mờ anh cho em tí tị may mắn của anh. thèm thế. ôi niềm ao ước của em. Nhắm mắt lại là tưởng tượng ra mình vênh váo, phăm phăm bước vào, ném xoạch tờ đơn lên trước mặt (đơn thôi việc í), nghêng ngang đi ra mặc kệ mọi lời ì xèo đằng sau...
chủ nhật mà cũng làm à, hôm qua mỗi xe gửi 5k anh ah, thấy các chú hớn hở lắm :)
cuối năm đi làm cả thứ 7, chủ nhật là bình thường
của em thế là đúng rồi, ngày nào mà bọn a chẳng mất 10k gửi xe

giá mờ anh cho em tí tị may mắn của anh. thèm thế. ôi niềm ao ước của em. Nhắm mắt lại là tưởng tượng ra mình vênh váo, phăm phăm bước vào, ném xoạch tờ đơn lên trước mặt (đơn thôi việc í), nghêng ngang đi ra mặc kệ mọi lời ì xèo đằng sau...
ơ :)) theo anh được biết thì may mắn là một kết quả từ 1 chuỗi các hành động
thế nên em cứ hành động tốt theo cái may mắn mà em mong muốn đi rồi sẽ có cái may mắn đó :D

đợt này nộp vao tháng mấy vay mấy bạn.chỉ nộp nội bộ thoi ho bạn.hinh như t5 có một đợt roi phải không ạ?

đợt này nộp vao tháng mấy vay mấy bạn.chỉ nộp nội bộ thoi ho bạn.hinh như t5 có một đợt roi phải không ạ?
Đợt này mới nộp đây mà bạn, tuyển tập trung mà. Vcb thời gian nộp hồ sơ ngắn lắm, nếu quan tâm bạn nên để ý theo dõi thường xuyên không lại bỏ lỡ :)

ơ :)) theo anh được biết thì may mắn là một kết quả từ 1 chuỗi các hành động
thế nên em cứ hành động tốt theo cái may mắn mà em mong muốn đi rồi sẽ có cái may mắn đó :D
hành động nào của em cũng chuẩn chỉ mà chửa thấy may mắn T_T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back