[Thảo luận] Thi tuyển vào NH Chính Sách Xã Hội

Mình sắp thi NH CSXH nhưng không biết ôn những phần nào?!
Các bạn ai có kinh nghiệm, đề thi, dạng đề cũng được thì vào đây giúp mình nhé.
Thanks cả nhà!

---------- Post added 27-11-2011 at 12:22 AM ----------

nếu được mong các bạn gửi tài liệu vao mail: Tuongvytim@gmail.com giúp mình nhé. SĐT 0988165102. thanks!

Sao không ai giúp đỡ gì thế nhỉ
Sắp thi roài mà chả biết ôn gì, thi như thế nào nữa

Sao không ai giúp đỡ gì thế nhỉ
Sắp thi roài mà chả biết ôn gì, thi như thế nào nữa

Bạn biết lịch thi là bjo k?mình còn chẳng biết lịch thi thế nào,on luyện thì cũng như bạn,chẳng biết ôn vào phần nào nữa,mình thi Tin.NHCS có vẻ k được quan tâm lắm hay sao mà mãi k thấy ai giúp đỡ j.

Mình nghe nói 15/12 thi
mình cũng chẳng biết ôn gì nữa nên đang nản đây
kệ vậy

Mih thi nge bao 22/12,khong biet sao nua. Minh viet bang dien thoai nen khong co dau,moi nguoi thong cam.

Mih thi nge bao 22/12,khong biet sao nua. Minh viet bang dien thoai nen khong co dau,moi nguoi thong cam.

chắc 22 rui chứ hnay 13 rồi cũng chưa thấy thông báo lịch thi j cả thì k thể thi vào 15 dc.nhug chắc trong tháng 12 này thui.hẹn gặp mọi người tại phòng thi vậy.

chắc 22 rui chứ hnay 13 rồi cũng chưa thấy thông báo lịch thi j cả thì k thể thi vào 15 dc.nhug chắc trong tháng 12 này thui.hẹn gặp mọi người tại phòng thi vậy.
Um`!Mình đi hỏi rùi bạn ơi!Mấy cán bộ trong đó nói là 22 thi!Mà PV trước rồi mới thi!Bảo là sẽ thi 3 môn tín dụng, kế toán vs tin học!Ko hiểu sao mà lại thi kế toán nữa!Mình học tín dụng thì kế toán bit' ji` mà thi đây!Rầu hết bít!huc huc!!!!!

làm gì tới 22 lận.mình nge nói 16 pỏng vấn vòng 1 ùi nè các bạn...mình thi ở đồng nai.có bạn nào có thông tin khác ko

chuẩn bạn ơi,vừa nhận thông báo xong,16-17 thi vòng phỏng vấn,18-19 thi vòng 2.mình thi trên Vĩnh Phúc,đề thi Tin học mà có cả chuyên ngành tín dụng ngân hàng,kế toán ngân hàng.jo bắt đầu ôn,Sơn La mình chỉ tiêu Tin Học chỉ có 1,là 1 trọi 7.

um`!Thì 22 thi viết!Còn pv trước đó!Mà ko bít ngày nào!
PV mình đoán chắc là họ hỏi kĩ lại cái cam kết làm việc 5 năm có thật sự chắc chắn ko thoy :))!!!!Đoán thế, ko bit' bạn nào có ý kiến ji` ko !!!!! :)

um`!Thì 22 thi viết!Còn pv trước đó!Mà ko bít ngày nào!
PV mình đoán chắc là họ hỏi kĩ lại cái cam kết làm việc 5 năm có thật sự chắc chắn ko thoy :))!!!!Đoán thế, ko bit' bạn nào có ý kiến ji` ko !!!!! :)

địa điểm thi Vĩnh Phúc của bọn mình thì chỉ thi trong 4 ngày 16-19 thôi.k biết có bác nào thi tin giống mình hay cùng địa điểm thi k nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên