Thảo luận kết quả thi tập trung Vietcombank ngày 28-7-2013

Tình hình là sáng và chiều nay, 23 chi nhánh của VCB đã tổ chức thi tập trung. Các bạn có bao nhiêu thắc mắc, ý kiến hay "nỗi niềm" gì cứ xả hết ra cho nhẹ người nhé. Mình thấy năm nay đề khó hơn năm trước, chẳng dính gì tới luật hay nghiệp vụ cả, làm bài không chắc chắn, Tiếng anh toàn từ mới (cái này mình ngu nên chấp nhận). Nói chung không hy vọng được gì rồi. Ai nhớ đề + đáp án tung lên trao đổi xem thế nào

Tân Định, đã có kết quả sáng hum nay, nhìn thấy 08..........is calling, hồi hộp mún rớt tim và dc nghe giọng chị phòng nhân sự rất ư là dễ thương, sáng t4 đi pvan nhá em, phù phù, lại lo lắng tập 2, avn mình kinh hơn con tinh tinh nữa
Hà biết có bn người sáng 14 đi pv ko? ^^

ôi, bạn hongbui12 đậu à, chúc mừng chúc mừng, rửa đi em

e may mắn thoy a, chứ a sao rồi? Haiz, nhớ lại cái đề moh g e còn thấy hãi hùng @@

- - - Updated - - -

cái này thì pó hand :D bik có 2 đứa mềnh rùi á

biết k Hà, nãy g ngồi hơn 2 tiếng đồng hồ search search moh k thấy cái chi để ôn, có cái gì k, share cho H với, moh Hà còn dùng số cũ k?

Chèng đéc ơi, h search cả mấy ngày nay rùi cũng có bik ôn cái j đâu,nghiệp vụ thi xog thì chẳng nhớ 1 chữ 1 số nào, avan thì í a í ẹ, chẳng bik pvan sao đây, h vẫn dùng số cũ H ạ, mai pvan mấy giờ thía? Đoán là nếu đậu thì 3 đứa dò bài tụi mềnh cùng đậu, rớt cùng rớt mừ, bik H đậu vui ghê á chỉ là k bik đường nào mà chạy, có ai vẽ đường cho hươu chạy zới

CN Nam sài gòn có kết quả rồi đấy các bạn, mình vừa được gọi đi phỏng vấn, cũng ngày 28 luôn

CN HCM vẫn chưa có kết quả, mới gọi chị phòng nhân sự bảo thế.

mình có hỏi là ủa sao em thấy vậy chi nhánh kia có hết rồi: nam sai gòn, tân định chị hỏi vậy hả, trả lời dạ. kết thúc cuộc gọi.

Ôi, chi nhánh Bến Thành có kết quả chưa nhỉ? Có ai thi cn Bến Thành được gọi rùi thì lên tiếng nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên