Thành công không phải là có xe sang, biệt thự, tiền bạc!

Gì mà già, làm doanh nhân có phải lúc nào cũng mặc đồ xì tin, son phấn như các em hot girl bây giờ đâu. Mấy cái ảnh chụp bình thường nhìn vẫn trẻ chán. Có va vấp, vượt qua bao nhiêu khó khăn thì mới có được sự chín chắn trên khuôn mặt như thế chứ.

P/s: Mà xu hướng bây giờ là nhìn các chị 87, 88 thì giống như các chị 80, các em 9x (một số lúc) thì giống 8x:)
vâng, công nhận là em nó còn trẻ mà đã giỏi đi. Nhìn mà ghen tỵ quá ta :(

Chỉ đọc đoạn PV, ai mà nghĩ người trả lời PV là một cô gái 20 tuổi chứ. Mỗi câu trả lời đều rất thuyết phục. Còn cả một bài viết dài trên FB phản pháo lại những ai còn hoài nghi, những lời dị nghị về sự thành công mà họ cho là quá sớm & khó tin với 1 cô gái chỉ mới 20 tuổi - bài viết mà các "anh hùng bàn phím" nên đọc để thấy "ngại". Hơn hẳn mấy tuổi mà không dám gọi cô gái này là em, trong cmt và cả trong suy nghĩ:|

Facebook của bạn ấy là gì thế bạn? Nếu không muốn công khai bạn inbox giúp mềnh nhé :D

Giỏi quá, rất chín chắn, nói câu nào cũng đúng, không ý kiến được gì luôn, 93 mà mình ko dám gọi em vì thành công hơn mình. Thật rất đáng học hỏi!

Biết là bạn ấy giỏi, có ý chí vươn lên thật là đáng quý và tôn tôn trọng nhưng mà người viết đừng có chém lộ liễu thế chứ!
Doanh nghiệp triệu đô cái đệch gì mà éo có nổi 1 website... Tìm google muốn mòn keyboard mà chả ra.

P/s: Có ai đọc câu chuyện "NỒI CƠM CỦA KHỔNG TỬ" chưa? Có nhiều thứ nhìn sự thật là vậy mà không phải vậy! Đơn giản vậy thôi...không nói nhiều

Biết là bạn ấy giỏi, có ý chí vươn lên thật là đáng quý và tôn tôn trọng nhưng mà người viết đừng có chém lộ liễu thế chứ!
Doanh nghiệp triệu đô cái đệch gì mà éo có nổi 1 website... Tìm google muốn mòn keyboard mà chả ra.

P/s: Có ai đọc câu chuyện "NỒI CƠM CỦA KHỔNG TỬ" chưa? Có nhiều thứ nhìn sự thật là vậy mà không phải vậy! Đơn giản vậy thôi...không nói nhiều
Wedsite cty em ấy đây thánh AHBP: nghiphong-investment.com Bạn không tìm thấy ko có nghĩa là nó không tồn tại. Cũng như tui hỏng biết bố mẹ bạn là ai ko có nghĩa là bạn ko có bố mẹ. Bạn ko nói nhiều là đúng rồi đấy, vì nói nhiều mà nói ko trúng người ta gọi là đã ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm :))

Wedsite cty em ấy đây thánh AHBP: nghiphong-investment.com Bạn không tìm thấy ko có nghĩa là nó không tồn tại. Cũng như tui hỏng biết bố mẹ bạn là ai ko có nghĩa là bạn ko có bố mẹ. Bạn ko nói nhiều là đúng rồi đấy, vì nói nhiều mà nói ko trúng người ta gọi là đã ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm :))
Tôi nói cho bạn biết, tôi không phải là "Anh Hùng Bàn Phím" theo cái cách của những con người thiểu não thường chỉ nhìn nhận vấn đề chỉ 1 phía như bạn. Bạn định nghĩ thế nào là "Anh Hùng Bàn Phím" mà tỏ vẻ ta đây? Bạn hiểu được vấn đề tôi muốn nói đến đây là gì không mà phán xét? Bạn không phát biểu cũng không ai nói bạn câm! Bạn phát biểu cũng chẳng ai Like cho bạn 1 cái mà bảo rằng "Thằng này biết, nó không ngu bằng thằng kia!".
Website của Nhi Phong tôi đã cập nhật hơn 1 tháng trước rồi bạn à, chứ tôi không đợi hôm qua bạn vào để "nhiệt tình" cho tôi biết đâu. Kẻ như bạn tôi đã gặp nhiều rồi. Nhưng dù sao cũng cám ơn những "Con Chim Sáo" như bạn. Nhờ sáng nay reply comment của bạn mà tôi có ý tưởng cho chiếc lược điều hành mới. Thanks!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,538
Thành viên mới nhất
kokty1155
Back
Bên trên