Tham khảo lãi suất các ngân hàng

waterountain

Verified Banker
Xin chào mọi người.

Hiện nay mình đang cần thông tin về lãi suất vay áp dụng cho SME (hoặc KHDN) đối với các hạng mục như sau

Loại tiền: VND/USD
Kỳ hạn: Thấu chi/ ngắn hạn/ trung và dài hạn

Mình cần biết các số liệu trên của các ngân hàng sau

Vietinbank, BIDV, VCB, Agribank

ACB, Sacombank, Techcom, Exim, Quân đội

Liên Việt, VIB, VPB, SHB, MSB

Ai giúp đc thì mình cám ơn nhiều

Để có qua có lại xin gửi mọi người bảng lãi vay cá nhân

Đính kèm

• Bang tong hop Lai suat vay (3).pdf
    891.3 KB · Xem: 304
Bạn nào có thông tin về lãi vay chia sẻ với nhá, nếu không tiện public thì inbox mình nhé, mình thiếu thông tin về lãi suất USD quá. Mình cũng có thể chia sẻ thêm thông tin lãi suất VND cho KHDN của các ngân hàng trên nếu các bạn chia sẻ tương tự :)

Thanks

Mình làm bên VCB,Về phần lãi suất trong bảng tổng hợp đó của ngân hàng mình, thấy chỉ đúng khoản 70%.VCB ko thu phí Thẩm định tài sản nhé

Cái này là cũng tùy vào đánh giá khách hàng đó ra sao phải ko bác. VÀ đây là mức thấp nhất có thể cho vay đúng ko. Mình bên LPB thì chia ra theođánh giá tín dụng và lãi suất thì cũng khá là cao :)

- - - Updated - - -

tiện thì bác kết bạn inbox em chat chít chút nhỉ. :))

Dạo nay khách hàng thì ít mà yêu cầu của sếp thì cao , anh em xem có khách hàng mình không làm được thì chuyển cho các bạn ngân hàng khách xem thế nào. mình dạo nay sếp từ chối mấy bộ chỉ vì mục đích .hix. Chỉ tại khách hàng thật thà nói với nhân viên thẩm định là vay hộ bạn chứ .:(

Dạo nay khách hàng thì ít mà yêu cầu của sếp thì cao , anh em xem có khách hàng mình không làm được thì chuyển cho các bạn ngân hàng khách xem thế nào. mình dạo nay sếp từ chối mấy bộ chỉ vì mục đích .hix. Chỉ tại khách hàng thật thà nói với nhân viên thẩm định là vay hộ bạn chứ .:(

Nhắc đến chữ "vay dùm" là phải ngay lập tức từ chối khách hàng ngay, làm ba cái trò đó hệ lụy nhiều lắm, hồi xưa bị dính nhiều rồi. Thấy khách hàng nào được được cũng cho vay là sau này mệt đấy. :|

Thực ra là khách hàng cũng muốn vay hơn một nửa , chỉ vay hộ em gái 150 triệu thôi nhưng sếp không đồng ý nên thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên