[Thắc mắc]Hỏi về việc phỏng vấn vị trí Chuyên viên Quan hệ khách hàng SME ở VPBank

Em mới nhận được mail thông báo phỏng vấn vị trí CV QHKH SME ở VPBank. Em muốn hỏi là vị trí này không cần thi test mà chỉ phỏng vấn thôi ạ?
Em cũng chưa có kinh nghiệm đi pv ở bank bao giờ,các anh chị có thể tư vấn giúp em chút kinh nghiệm pv ở VPB được không ạ?
@};-@};-@};-

HELP!!!! HELP!!!!
Mọi người ơi, trong đơn ứng tuyển mình ghi nhầm địa chỉ email, bây h tin nhắn báo ngày phỏng vấn nhưng mình ko biết mình sẽ phỏng vấn ngày nào,giờ nào. mọi người giúp mình sđt của phòng Nhân sự hoặc chỉ cho mình biết làm thế nào với

gọi điện đến đường dây của ngân hàng ấy. xin bên ngân hàng chuyển máy đến chị Vân phòng nhân sư:p

mail là vanht1@vpbank.com bạn ạ.phỏng vấn sơ tuyển xong mới thi hay sao ý, bạn mình bảo thế!!! nhưng nghe đâu vị trí này cũng chủ yếu phát triển thẻ :(

Khuchuonggiang tớ cũng dân aof đây, bạn ứng tuyển vào vị trí gì thế? Chia sẻ ít kinh nghiệm đi

Hình như không phải mang gì đâu, bạn mình bảo thế :(
Nghe bạn mình bảo họ pv nhanh lắm. tầm 10-15p là cùng. Mình cũng lo quá, chả biết chuẩn bị gì đây nữa

Có bạn nào mới đi phỏng vấn vị trị quan hệ khách hàng cá nhân hôm thứ 5 ngày 04.07 ko nhỉ?
Đã có ai được gọi chưa vậy :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,786
Thành viên mới nhất
pgdz1111
Back