thắc mắc Đông Á Bank

litingwei

Thành viên
mình vừa tốt nghiệp năm cuối năm 2015, vừa tốt nghiệp thì mình đã đậu vào 1 PGD của Đông Á, nhưng quá cách xa nhà mình, vừa xong 2 tháng thử việc chuẩn bị vô chính thức, ngày hội sở cấp quyền cũng là ngày mình xin nghĩ vì đi lại hơi bị đuối, mỗi lần chạy xe lên xuống thì 1h đồng hồ + thêm gia đình mình có việc nên xin nghỉ, thực sự mình rất tiếc, không phải vì lương, là vì môi trường làm việc rất tốt từ giám đốc cho đến cô lao công, rất vui vẻ, đôi khi làm việc khá trễ và mệt mỏi, nhưng mình vẫn nhiệt tình làm việc.
mình xin hỏi mọi người mình nghĩ như vậy, sau này gần chỗ mình Đông Á có tuyển nữa mình có apply đc ko? haha! lúc nào mình nghĩ nộp lại là sẽ bị loại ;)))

Bạn đừng lo ! Chính sách tuyển dụng của Đông Á là ưu tiên tuyển dụng những người đã từng làm việc tại Đông Á . Bạn nghỉ việc đúng quy trình thì cứ mạnh dạn nộp , cơ hội cao hơn những người khác nhiều . Những người nợ thẻ , thấu chi , tiêu dùng mới không còn đường quay lại đây - giống mình :(((((

sao bạn ko thanh toán mấy khoản nợ đó trước khi rời đi? nhưng hình như phải thanh toán hết sếp mới ký và gửi đi cho quản trị nguồn nhân lực chớ, lúc trước bạn làm Đông Á nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên