Test vị trí TĐTS ở ACB Hoàng Quốc Việt ngày 18/4/2014

Trên này có ai cùng đi thi ko nhỉ. Anh/chị/bạn nào có kinh nghiệm đi ngang qua thì vào tư vấn chút cho mình đỡ hoang mang với ạ. :(

Hôm qua (18/4), mình đi test ở HQV. Kết quả 3 môn đều > 50%. Tính hệ số IQ 10% AV 20% NV 70% thì cũng được tổng là 65%.
Vậy có được gọi đi pv ko nhỉ?

Nghe mấy anh chị trên này nói mỗi môn >50% là được gọi. Nhưng lại thấy thông tin "ai cũng pv 5ph là xong, như kiểu đã chọn được người sẵn rồi" mà nản lòng quá.
Còn điều lạ nữa, là vị trí này thông thường tuyển kinh nghiệm 2-3 năm, nhưng sao hôm qua toàn 91-92. Cả người học và làm ngành nghề ko liên quan.:confused:

m cũng đi thi đc 75% nhưng cũng ko rõ lắm thế nào thì được phỏng vấn :(. Vì mình ko học về thẩm định nên điểm nv rất kém, vừa vặn trên 50% còn lại là tiếng anh và IQ gỡ lại @~@

m cũng đi thi đc 75% nhưng cũng ko rõ lắm thế nào thì được phỏng vấn :(. Vì mình ko học về thẩm định nên điểm nv rất kém, vừa vặn trên 50% còn lại là tiếng anh và IQ gỡ lại @~@

Bạn làm bài thế cũng tốt đấy chứ, chắc bạn cũng nhận được hẹn pv rồi.
Sáng nay mình vừa được bên acb gọi pv. Hẹn pv sáng mai luôn. Họ vui tính quá. :(

Bạn làm bài thế cũng tốt đấy chứ, chắc bạn cũng nhận được hẹn pv rồi.
Sáng nay mình vừa được bên acb gọi pv. Hẹn pv sáng mai luôn. Họ vui tính quá. :(
lúc sáng m cũng được ACB gọi phỏng vấn nhưng m lại ko nghe máy đc, m gọi lại ko ai nghe máy cả :( họ hẹn bạn phỏng vấn ở đâu vây?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên