Techcombank vs MB-Saccom

Dear các bạn,
Cho mình tham khảo ý kiến xíu nha. Huện tại mình đang làm CVKH CN tại Techcombank đc tầm hơn 6thasng (sv mới ra trường làm luôn :d). Time gần đây mình trúng tuyển vị trí tương tự tại MB và SACCOMBANK. Các bạn có thể tư vấn cho mình về phương án đc k? Riêng mình thì đang thiên về mb hơn. Có thể cho mình xin ít thông tin về chíng sách đãi ngộ, chỉ tiêu, môi trường làm bvieejc thì càng tốt hơn nha. Cảm ơn các bạn nhiều!!!

Dear bạn,
Mình cũng nghe nói về chỉ tiêu mb cũng cao lắm. Tuy nhiên cho mình hỏi nếu có con số đem về (chưa đủ chỉ tiêu nha) thì sẽ ntn bạn nhỉ?? :d:d nếu có thể bạn cho mình thêm ít thông tin về mục này nhé. Thx bạn!!

nói về chỉ tiêu cụ thể thì mình k biết, nhưng cao thì sacom, tech đều cao như MB thôi. Có điều cơ chế của sacom thì tệ, tech thì gay gắt, MB là đãi ngộ tốt nhất. Làm ở đấy thấy ổn nhất rồi

nói về chỉ tiêu cụ thể thì mình k biết, nhưng cao thì sacom, tech đều cao như MB thôi. Có điều cơ chế của sacom thì tệ, tech thì gay gắt, MB là đãi ngộ tốt nhất. Làm ở đấy thấy ổn nhất rồi

Ok. Thx bạn nhé. Thông tin hữu ích lắm đấy bạn
P.s. Mình vẫn cần thêm thông tin. Các bạn đọc thì giúp mình nha!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên