Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội [15/2/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chương trình tuyển dụng của techcombank thật hấp dẫn nhưng đáng tiếc là không có tuyển nhân viên marketing nơi!!!!!!!!!!!!!1

Các anh chị cho em hỏi 1 chút với ạ :) Cách đây mấy tuần em có đi pv vị trí GDV ở Tech, n sau đó họ đã báo là k trúng tuyển. Hum nay em lại nhận đc tin nhắn mời ngày mai đi PV cũng vị trí GDV :-s K biết có phải họ có nhầm lần gì k ạ? Địa điểm pv lần này thì khác lần trc và yêu cầu mang cả Hồ sơ đi nữa :( Vì Tech luôn thông báo trc có 1 ngày, rất gấp nên em cũng k biết chuẩn bị giữa nữa, mong anh chị tư vấn cho em 1 chút ạ ^^ Vì em đang năm cuối chưa ra trường nên chưa có kinh nghiệm lắm :"> EM cảm ơn ạ ! :)

Các anh chị cho em hỏi 1 chút với ạ :) Cách đây mấy tuần em có đi pv vị trí GDV ở Tech, n sau đó họ đã báo là k trúng tuyển. Hum nay em lại nhận đc tin nhắn mời ngày mai đi PV cũng vị trí GDV :-s K biết có phải họ có nhầm lần gì k ạ? Địa điểm pv lần này thì khác lần trc và yêu cầu mang cả Hồ sơ đi nữa :( Vì Tech luôn thông báo trc có 1 ngày, rất gấp nên em cũng k biết chuẩn bị giữa nữa, mong anh chị tư vấn cho em 1 chút ạ ^^ Vì em đang năm cuối chưa ra trường nên chưa có kinh nghiệm lắm :"> EM cảm ơn ạ ! :)
Câu hỏi này bạn chuyển qua mục giải đáp trực tuyến của Techcombank trên diễn đàn bạn nhé!

đã có ai đc gọi đi test hay pv j chưa. t nộp trực tuyến trên trang tuyển dụng ko biết có được quan tâm ko??

vào tech cũng được đấy, nếu xác định là lấy CV và kinh nghiệm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất