Techcombank Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí Nhân viên, Chuyên viên tại Hà Nội, TP.HCM, Bình Thuận

cocghe266

Administrator
STTĐịa điểmNhu cầu tuyển dụngHạn cuối nhận hồ sơChi tiết xem tại
1Hà NộiNhân viên Chăm sóc khách hàngN/AĐã bị gỡ khỏi trang tuyển dụng của Techcombank
Chuyên viên khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏ22/08/2012Chuyên viên khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏ
Chuyên viên phát triển Corebanking10/09/2012Chuyên viên phát triển Corebanking
Chuyên viên Giám sát An ninh thông tin10/09/2012Chuyên viên Giám sát An ninh thông tin
2TP.HCMChuyên viên thẩm định phê duyệt tín dụng cá nhân31/08/2012Chuyên viên thẩm định phê duyệt tín dụng cá nhân
Chuyên viên Quản lý Tín dụng16/09/2012Chuyên viên Quản lý Tín dụng
3Bình ThuậnGiao dịch viên31/08/2012Giao dịch viên

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sao k nộp online được nhể??? Tớ k hoàn thành đc vì vướng cái mục "Trình độ học vấn" chưa lưu được:((

Nhân viên Chăm sóc khách hàng tuyển làm Cộng tác viên trong 6 tháng, có nên thử không nhỉ?

sao techcombank này nộp đơn mà chả bao h thấy gọi đi test là sao nhỉ@@
chờ đợi cơ hội thui nào...

Hix. Có ai được gọi đi Pv ko? t vừa được gọi đi pv vị trí QHKH doanh nghiệp vừa và nhỏ. sáng mai nè. CÓ ai chia sẻ kinh nghiệm pv cho t với. hix hix

sao mình vào link nhân viên chăm sóc khách hàng ở hà nội vào web của tech nhưng ko thấy có thông tin gì cả nhỉ

eo ui cái vị trí nhân viên chăm sóc khách hàng mình đang định nhấn nút gứi thì nó biến maatss.híchic
bạn sakura oi bạn cũng nộp đơn trực tuyến ak?

hình như người ta đăng nhầm cái mục nhân viên chăm sóc khách hàng rồi cả nhà ạ.mất công chỉnh hồ sơ quá đi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên