Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên và nhiều vị trí khác tại TPHCM [Tháng 04.2013]

cocghe266

Administrator
Click vào tên vị trí để xem chi tiết

Techcombank

P/s:

Cách thức nộp hồ sơ:

Bước 1: Ứng viên đăng ký tài khoản tại trang: http://techcombankjobs.com/vi/jobseekers/view_job.html
Bước 2: Tạo hồ sơ
Bước 3: Click vào tin tuyển dụng của vị trí muốn ứng tuyển, sau đó click vào nút “Nộp đơn” để nộp

Ở mục Quá trình học vấn của phần tạo hồ sơ, có bạn nào lưu lại đc không vậy, mình bấm nút Lưu nó không thực hiện, nên hok thể hoàn tất hồ sơ và nộp được

Vị trí 1 và 7 giống và khác nhau chỗ nào vậy a e............................................................................

Mình ở hà nội, muốn nộp hồ sơ, nếu được chấp nhận thì sẽ thi ở HN hay HCM nhỉ ?

Ngân hàng này lúc trước mình nộp đơn cả chục lần đều ko được gọi, ko hiểu tiêu chí của nó thế nào. Trong khi mình nộp các NH khác đều được gọi đi test.

các bạn cho mình hỏi tại sao minh tao xong hồ sơ rồi mà hệ thống cứ báo hồ sơ chưa hoàn tất .giúp mình với .thanks:)>-

Có địa chỉ email đó mấy bạn, các bạn gửi thử đi. Lúc trước mình cũng tạo hồ sơ mà chẳng bao giờ đc gọi. Sau mình đem lên tận nơi nộp thì bị mắng vốn :) nhưng họ vẫn gọi đi PV. Nghe mấy bạn đi PV nói đều gởi mail á!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên