Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội, Bắc Ninh [15.04.2012]

Mình cũng sv năm cuối thôi, đi lấy tý kn:)

Hôm 11/4 c cũng pv ở hoàng đạo thúy à, có bị hỏi lâu ko, ai pv thế, tớ được cái chị cao cao, gầy gầy pv :D ở phòng cuối dãy mà nhìn xuống đường ấy :D
hôm đấy tớ cũng thấy chị pv bảo là 1 tuần mới có kq, ko ngờ sáng nay đã được gọi rồi, chẳng biết phải ôn cái gì nữa :(

Hôm 11/4 c cũng pv ở hoàng đạo thúy à, có bị hỏi lâu ko, ai pv thế, tớ được cái chị cao cao, gầy gầy pv :D ở phòng cuối dãy mà nhìn xuống đường ấy :D
hôm đấy tớ cũng thấy chị pv bảo là 1 tuần mới có kq, ko ngờ sáng nay đã được gọi rồi, chẳng biết phải ôn cái gì nữa :(
ukm, t cũng ở cái phòng đó,gần cái bàn nghỉ giải lao của mấy người học,hè, hỏi chắc tầm 10' thôi nhưng toàn xoáy vào cái kn mình k có mới đau chứ

Có bạn nào phỏng vấn GDV rùi cho mình tí kinh nghiệm đi!, có ai chiều 18/4 phỏng vấn bên 72 bà triệu GDV k?

bạn được gọi điện đi Phỏng vấn GDV rồi à? chúc mừng bạn nha, mình đợi mãi mà chẳng nhận đc, chắc trượt rồi

---------- Post added 16-04-2012 at 06:50 PM ----------

Có bạn nào phỏng vấn GDV rùi cho mình tí kinh nghiệm đi!, có ai chiều 18/4 phỏng vấn bên 72 bà triệu GDV k?
bạn đc gọi đi PV rồi à?

:( sao t nộp tech mãi chả bao giờ được nhỉ??? hic hic k bít bản CV của m có vấn đề gì nữa. NH khác đều qua vòng hồ sơ ngon nghẻ mà hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên