Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [24.03.2013]

pv cũng bt thôi b ạ, cũng xoay quanh mấy câu hỏi về bản thân và cv của mình, lương thì mình ko rõ, bạn frunty07 có nói ở cmt trc đó, 3,5tr chính thức :|

3,5tr hình như là chính thức rồi ý. thử việc chỉ được 80% đấy thôi
Thử việc 85% và k có phụ cấp, tập sự lên 100% luơng + phụ cấp. GDV thì mềnh k rõ là bnhiu nhưng QHKH thì tầm 5-5,5 tr. Nói chung là thấp ( thông thuờng GDV sẽ thấp hơn). Tuy nhiên, nếu là tốt, chạy đc nhiều chỉ tiêu thì sẽ có incentive, tổng thu nhập cũng k thấp lắm đâu ;)

- - - Updated - - -

ai vào cũng mún nghỉ là do đặt chỉ tiêu doanh số hả bạn?(GDV ko biết có pải đạt nhiều dso ko? ) :(

GDV ở tech có chỉ tiêu huy động, thẻ thanh toán, sp tiết kiệm (tài tâm, phát lộc, supperkid...),gói tài khỏan, token .... chỉ tiêu chả nhẹ tý nào đâu bạn ah :D

váo làm GDV ở tech rồi thì các bạn chỉ có mong chạy mất dép thôi.mà hình như bay h đang có cái chính sách gì mới. GDV phải làm tới 9h tối.

bây giờ làm ngân hàng là bị bóc lột mà. Bạn mình làm QHKH ở MB còn nói là "có làm mới biết, ở đây chúng nó toàn con cháu quen biết hết (Hội sở), mình làm việc chỉ có biết làm là làm thôi, những vị trí ngon ngon ổn định là có suất hết rồi. Còn QHKH thì mới tuyển người ngoài".

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên