Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [20.04.2013]

không biết là Tech có đòi hỏi phải nói giọng Hà Nội ko nhỉ, chứ cứ như SeABanks, cho mình đi đi về về thi hết vòng này đến vòng kia rồi cuối cùng thẳng thừng bảo cần người nói giọng Hà Nội để làm việc với khách hàng HN thì cũng ngán lắm :-??

ơ lại còn ế nữa hả bạn:(
không biết là Tech có đòi hỏi phải nói giọng Hà Nội ko nhỉ, chứ cứ như SeABanks, cho mình đi đi về về thi hết vòng này đến vòng kia rồi cuối cùng thẳng thừng bảo cần người nói giọng Hà Nội để làm việc với khách hàng HN thì cũng ngán lắm :-??

bạn ơi sao tớ apply mãi mà cứ báo chưa hs chưa hoàn tất là sao ta?? huc :( chẳng biết bị lỗi gì nữa trong khi đó mục nào t cũng điền, không có thì ghi không. Vậy là lỗi gì đây, bạn nào chỉ giúp t với t cảm ơn nhiều lắm

tớ cũng vậy, cái phần học vấn mình đã điền đầy đủ và lưu r mà ko sao lưu đc,

Hic. sao mình vào nộp mà nộp lần nào cũng đều bảo hồ sơ chưa hoàn tất nhỉ trong khi minh điền hết rồi không bỏ trống phần nào cả. ai biết hướng dẫn mình với. Thanks nhiều.

Mình điền hết không bỏ 1 chỗ trống nào. Kể cả cái chỗ nó hỏi không liên quan gì gì ý thì mình điền là không. Vẫn lưu đc mà.
Hic. sao mình vào nộp mà nộp lần nào cũng đều bảo hồ sơ chưa hoàn tất nhỉ trong khi minh điền hết rồi không bỏ trống phần nào cả. ai biết hướng dẫn mình với. Thanks nhiều.

Mình vừa nộp xong ko bít được call ko :(. Mình chưa thi Toeic nhưng mà tháng 5 thi chắc đc 700 @@ ko bít thế có ổn ko :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back
Bên trên