Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên & CV Khách hàng cá nhân tại Hải Phòng [15.04.2013]

Chị Lan vừa gọi cho mình. 3h30 chiều mai đến chi nhánh Hải Phòng phỏng vấn. Có bạn nào nhận được điện thoại không. Mình lo quá, vì hôm trước ko đi.

Re: Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên & CV Khách hàng cá nhân tại Hải Phòng [15.04.2013]

Không dễ nhưng quyết tâm la được c ak=))bằng chứng là những người bạn thân của t đỗ thuế(tổng cục thuế hẳn hoi) kho bạc Agri NHNN bằng chính bàn chân ấy=))khi biết điểm rồi đỗ rồi các bạn đó sẽ đi ít quà là tầm 50 củ thôi đẻ ko bị đẩy xuống.
câu này nghe quen quen

- - - Updated - - -

Không dễ nhưng quyết tâm la được c ak=))bằng chứng là những người bạn thân của t đỗ thuế(tổng cục thuế hẳn hoi) kho bạc Agri NHNN bằng chính bàn chân ấy=))khi biết điểm rồi đỗ rồi các bạn đó sẽ đi ít quà là tầm 50 củ thôi đẻ ko bị đẩy xuống.
câu này nghe quen quen

Mai có test k bạn nhỉ? Mình đc hẹn 3h50 :(

chị ấy nói là giới thiệu ra trực tiếp phỏng vấn tại chi nhánh. Nói chung ko được thì vẫn bị loại mà. các bạn cho mình hỏi hôm trước chị ấy hỏi những gì vậy? mình đang thắc mắc mai ko biết có hỏi gì về nghiệp vụ ko nữa? hic, ko thi lần 1, chắc để lại ấn tượng ko tốt ngay ban đầu rùi.
bạn thi 3h50 la ngay sau tớ rùi còn gì.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chị ấy nói là giới thiệu ra trực tiếp phỏng vấn tại chi nhánh. Nói chung ko được thì vẫn bị loại mà. các bạn cho mình hỏi hôm trước chị ấy hỏi những gì vậy? mình đang thắc mắc mai ko biết có hỏi gì về nghiệp vụ ko nữa? hic, ko thi lần 1, chắc để lại ấn tượng ko tốt ngay ban đầu rùi.
Thế mai lại pv, k test à? K biết mai hỏi cái gì nữa đây :((
Hqua Chị ấy chỉ hỏi về bản thân và kỹ năng của mình thôi.Tùy ng để Chị ấy hỏi mà, nhưng k hỏi về nghiệp vụ đâu :(

T chắc được hẹn sớm nhất nhỉ?
Hôm trước cũng bận việc nên k đi pv trên HN.
T có gọi đt hẹn lại thì chị Lan hẹn 2h10' pv ở HP luôn.
Chúc cả nhà đi pv may mắn ná. Có kết quả update trên topic ná

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back