Tặng 50.000 tín dụng!!!

• Bắt đầu Bắt đầu Mr_bank
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Bác cứ đặt ra nhiều cuộc thi để anh em UB kiếm tín dụng dowload tài liệu nhỉ

Có khi Bác MrBank làm thêm cuộc thi tết âm lịch đi

Chú iPad2 đọc cái này chưa? :))

TRÂN TRỌNG THÔNG BÁO DANH SÁCH CÁC BẠN ĐƯỢC NHẬN THƯỞNG:
1/ ipad2: 20,000 TD
2/ huy2712: 15,000 TD
3/ tamptt3: 5,000 TD
4/ Someboday_to_love: 5,000 TD
5/ dungthumon: 5,000 TD

Có thể đây chưa hẳn là kết quả thuyết phục nhất, nhưng theo chủ quan thì mình ghi nhận rất lớn sự đóng góp của các bạn cũng như tất cả mọi người. Vì phần thưởng có hạn nên mình xin thứ lỗi các mem nào không có tên trong danh sách trên.
Tuy nhiên, hẹn gặp lại các bạn vào dịp tết âm lịch với 50,000 tín dụng tiếp theo :D

Sau 12h trưa ngày 04/01/2013 các bạn có tên trong danh sách trên hãy kiểm tra tài khoản nhé.
Một lần nữa...chúc mừng các bạn và tất cả mọi người, một năm mới thành công và nhiều niềm vui trong cuộc sống.
HAPPY NEW YEAR! :x

Chú iPad2 đọc cái này chưa? :))

TRÂN TRỌNG THÔNG BÁO DANH SÁCH CÁC BẠN ĐƯỢC NHẬN THƯỞNG:
1/ ipad2: 20,000 TD
2/ huy2712: 15,000 TD
3/ tamptt3: 5,000 TD
4/ Someboday_to_love: 5,000 TD
5/ dungthumon: 5,000 TD

Có thể đây chưa hẳn là kết quả thuyết phục nhất, nhưng theo chủ quan thì mình ghi nhận rất lớn sự đóng góp của các bạn cũng như tất cả mọi người. Vì phần thưởng có hạn nên mình xin thứ lỗi các mem nào không có tên trong danh sách trên.
Tuy nhiên, hẹn gặp lại các bạn vào dịp tết âm lịch với 50,000 tín dụng tiếp theo :D

Sau 12h trưa ngày 04/01/2013 các bạn có tên trong danh sách trên hãy kiểm tra tài khoản nhé.
Một lần nữa...chúc mừng các bạn và tất cả mọi người, một năm mới thành công và nhiều niềm vui trong cuộc sống.
HAPPY NEW YEAR! :x

Quả này bác Mr.Bank spam kinh khủng lắm mới có thưởng cho anh em đây :))

Quả này bác Mr.Bank spam kinh khủng lắm mới có thưởng cho anh em đây :))

Chú huy2712 thấy vốn của anh còn bao nhiêu đâu, hơn 40 ngàn nữa thôi mà mục tiêu là tặng 50,000 lận :D hy vọng được các bạn Thanks nhiều để có tín dụng làm quà thưởng tết cho các mem :))

Bậy bạ. SeABank Nhân viên có 300k thôi. Thưởng xong ace hùn vô đi nhậu còn thiếu phải bù thêm. Thưởng mà thêm bực.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên