Tài liệu ôn thi vào Ngân hàng nhà nước vơ sần I

cmt nhiều vào kiếm tín dụng down về xem, dự định là thi vào, đã nộp hồ sơ nhưng không biết sao đây

bạn nào có kinh nghiệm thi rồi cho mình hỏi là vòng phỏng vấn sẽ bị hỏi những ndung gì vậy? có bị hỏi về kiến thức chuyên môn k? mình nộp vào ngành Tiếng Anh nên rất là băn khoăn ý :(

Việc có COCC trong 1 NH là k thể tránh khỏi và cũng là 1 chiến lược của các NH. Họ tuyển những người như vậy, vừa đảm bảo giữ mối quan hệ qua lại với các "cụ" lại vừa có mối thân cận hỗ trợ kéo nguồn về. Nhưng chắc chắn họ vẫn cần người có thực lực. Nên cứ bình tĩnh mà thi thôi :)

đừng care chuyện COCC hay tiền bạc nữa bạn à, giờ xác định đi đâu về đâu cũng ko thể tránh đc, chấp nhận nó là 1 phần cuộc sống, đi thi thì cứ đi thi, đâu phải ko có cơ hội cho mình. Đi thi ít ra mình còn nắm đc phần nào đó cơ may, còn ko đi thi thì cơ hội đó là 0%
cần tài liệu pm t mail t send cho :)
bạn ơi gửi cho mình với mail mình là thuynguyen155.st ( gmail nhé). thanks bạn nhiều

các bạn ơi, có ai có gửi cho mình vào mail: ngocchu88 @ gmail.com với, mình cám ơn rất nhiều

cảm ơn bạn nhiều, mình đang cần tài liệu nhưng rất tiếc ko down được, huhu...

cho em hỏi là vòng phỏng vấn bên NHNN đã bị hỏi mấy cái luật CBCC hay tổ chức bộ máy nhà nước chưa ah? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên