HOT Sơ tuyển vị trí GDV của SHB

xin chúc mừng vì các bạn đã loại đc 1 ứng cử viên là t. đông quá nên chả muốn đi vì thực tế t chả biết gì về ngân hàng

nhớ lại lần mình đi thi SHB, hôm đó trời mưa to gió lớn, Phòng mình thi có 40 bạn thì nghỉ mất gần 1 nửa. Các bạn đừng thấy đông mà nản chí. Theo mình, các bạn nên đi thi. Coi như cho mình thêm 1 cơ hội hi vọng, nếu không đỗ thì cũng có kinh nghiệm cho lần sau. Chúc các bạn may mắn và sớm trở thành 1 GDV SHB chuyên nghiệp.

Có ai nhận được thông báo sơ tuyển vị trí GDV của SHB không? Ai có kinh nghiệm chia sẻ giúp với ạ
Mình nhận được tin nhắn báo bạn ạ. Nhưng đanv phân vân. K biết có nên đi không. Bạn có biết mức lương giao dịch bên SHB là bao nhiêu k? Cokng việc có đòi hỏi chỉ tiêu k

Có ai biết làm giao dịch ở SHB có bị áp chỉ tiêu không nhỉ. Lương tháng khoảng bao nhiêu

Cau oi co bi hoi ve nghiep vu k cau? Ngan hang nay k biet co dat nang van de chieu cao nhu ben Sacom k nhi
Theo như lần trc mình pv sơ loại gdv SHB thì cứ 3 ng vào 1, có 3 chị sẽ pv sơ loại, đại khái là hỏi chiều cao, kinh nghiệm dựa vào cv, có biết tiếng anh k... Sau thì từ 700 ng loại còn 111ng test, mang hồ sơ đi rùi sẽ đc trả lại, chỉ để ktra thôi.

Các bạn ở Hà Nội ngày 20 thi sơ loại cho kinh nghiệm với nhé, ở Tp HCM 27/9/2014 mới thi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,446
Thành viên mới nhất
leeyuutyio46
Back
Bên trên