Sổ tay tín dụng Vietcombank Ver.1

MissingApple

Thành viên
Sổ tay tín dụng này được Vietcombank phát hành nội bộ vào năm 2004 nhằm hướng dẫn và quản lý các khâu trong quy trình tín dụng.

Có thể bây giờ sổ tay này đã update nhiều lần nhưng chắc chắn sẽ có ích phần nào cho các bạn (anh, chị) và tớ cũng không bị mang tội phát tán tài liệu mật nữa. :|

Link: http://www.mediafire.com/?80sc5j2m60gzdu9
Pass unlock: ub.com.vn

Enjoy!

Note: Trong trường hợp không mở được file, mọi người thử đổi lại đường dẫn tới tài liệu sang tiếng Việt không dấu. Vd: D:/Tài liệu/Sổ tay tín dụng Vietcombank --> D:/Tai lieu/So tay tin dung Vietcombank.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Download Sổ tay tín dụng Vietcombank Ver.1

Ban MissingApple oi, sao minh downloads roi ma khong the mo ra xem duoc. Co the goi qua mail cho minh khong. Cam on ban.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hic mình cũng tải về mà sao ko mở được bạn có thể gửi qua mail cho mình được không mail của mình là :lehoaithu.7@gmail.com cảm ơn bạn nhiều

bạn ơi, bạn có thể gửi file sổ tay tín dụng vietcombank vào mail: chuongnguyenxuan@gmail.com

Bạn check lại mail nhé!

---------- Post added 23-08-2011 at 03:36 PM ----------

bạn ơi, bạn có thể gửi file sổ tay tín dụng vietcombank vào mail: chuongnguyenxuan@gmail.com

hic mình cũng tải về mà sao ko mở được bạn có thể gửi qua mail cho mình được không mail của mình là :lehoaithu.7@gmail.com cảm ơn bạn nhiều

2 bạn check lại mail nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back