Sổ tay tín dụng Ngân hàng Techcombank với chi tiết các nghiệp vụ tín dụng và hệ thống bảng biểu

namtrang511

Verified Banker
Hơi khó tìm về tài liệu của Tech.Chưa thấy có sổ tay tín dụng của ngân hàng Techcombank nên mình post cho đủ bộ.^^!.Các bạn tham khảo nhé.:p.

Đính kèm

• SOTAY-TINDUNG-FINAL-11.2.rar
    1.7 MB · Xem: 2,494
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đã gửi cho các cậu rồi nhé!

---------- Post added 13-03-2012 at 09:15 AM ----------

Cả cho các cạu nữa nhé!

---------- Post added 13-03-2012 at 09:17 AM ----------

Mail của cậu là gmail hay yahoo c nhỉ?

tớ nghĩ chủ thớt nên up file lên mediafire cho đỡ mất công gửi qua mail, tài liệu hay thì nên public đi bạn ah

tớ nghĩ chủ thớt nên up file lên mediafire cho đỡ mất công gửi qua mail, tài liệu hay thì nên public đi bạn ah

Hoặc là bạn up lên mediafire, hoặc là chỉ gửi mail cho những ai PM inbox, còn ai gửi mail ở đây để xin tài liệu cứ report mình sẽ ban nick hết.

Vào đọc 3 pages mà chỉ rặt mail xin tài liệu, không khác gì bãi rác.

Hoặc là bạn up lên mediafire, hoặc là chỉ gửi mail cho những ai PM inbox, còn ai gửi mail ở đây để xin tài liệu cứ report mình sẽ ban nick hết.

Vào đọc 3 pages mà chỉ rặt mail xin tài liệu, không khác gì bãi rác.
Không sửa được bài viết nên theo như góp ý của BQT thì tớ up lên mediafire ở đây cho các bạn down cho đỡ mất thời gian nhé!
http://www.mediafire.com/?hm0u851olnzr2ph

Tài liệu này quá cũ rồi bạn ah, sau khi chuyển đổi thì hầu hết đều đã được sửa đổi rồi, nhưng mà có những vấn đề bản chất thì vẫn không thay đổi đâu :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên