NH.Nước ngoài Shinhan Bank Vietnam tuyển dụng Banking Officer làm việc cho CN mới tại Hải Phòng [30.04.2013]

Có bác nào đc gọi điện hỏi thăm chưa, hôm trước bên Nhân sự gọi hỏi mình mấy câu, kiểu như tại em bỏ cv cũ, hiện tại chưa có VP ở HP nên nếu làm trên Hn em có làm đc ko, blad blad... Rồi họ còn gọi cả về chỗ làm cũ xác minh nữa chứ, hỏi sếp mình là mình có khả năng bán hàng ko (thằng bạn em nghe lỏm đc mỗi chỗ đấy lúc vào trình ký), ai có thông tin gì update cho anh em với
Bạn ơi bên nhân sự gọi hỏi bằng t.a hay tiếng việt thế
Khi họ xác nhận vs sếp cũ của bạn thì có hỏi ý kiến bạn ko, tại mình chưa xin nghỉ chỗ đang làm, mà đã có ý định nhảy việc thế này thì muốn sếp cũ nói vài lời tốt đẹp hộ cũng fải bảo qua trc vs chị ý :X

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn ơi! nộp hồ sơ qua đâu, Mình gửi hồ sơ trực tuyến tại trang vietnamworks ý chảng thấy hồi âm gì cả.
Có bác nào đc gọi điện hỏi thăm chưa, hôm trước bên Nhân sự gọi hỏi mình mấy câu, kiểu như tại em bỏ cv cũ, hiện tại chưa có VP ở HP nên nếu làm trên Hn em có làm đc ko, blad blad... Rồi họ còn gọi cả về chỗ làm cũ xác minh nữa chứ, hỏi sếp mình là mình có khả năng bán hàng ko (thằng bạn em nghe lỏm đc mỗi chỗ đấy lúc vào trình ký), ai có thông tin gì update cho anh em với

Bạn ơi bên nhân sự gọi hỏi bằng t.a hay tiếng việt thế
Khi họ xác nhận vs sếp cũ của bạn thì có hỏi ý kiến bạn ko, tại mình chưa xin nghỉ chỗ đang làm, mà đã có ý định nhảy việc thế này thì muốn sếp cũ nói vài lời tốt đẹp hộ cũng fải bảo qua trc vs chị ý :X
Tiếng việt thôi bạn ạ, họ không thông báo hay nói gì cho mình biết về việc gọi điện cho sếp cũ đâu (cái này bạn tớ báo cho tớ biết thôi)

- - - Updated - - -

Tớ cũng nộp qua Vietnamworks mà, chưa hết hạn tuyển dụng mà, cứ từ từ, có khi trường hợp tớ đáng nghi nên ng ta hỏi trc thôi :))

Tiếng việt thôi bạn ạ, họ không thông báo hay nói gì cho mình biết về việc gọi điện cho sếp cũ đâu (cái này bạn tớ báo cho tớ biết thôi)

- - - Updated - - -

Tớ cũng nộp qua Vietnamworks mà, chưa hết hạn tuyển dụng mà, cứ từ từ, có khi trường hợp tớ đáng nghi nên ng ta hỏi
trc thôi :))
Hehe thế c cũng ở HP à hay như nào, t gốc HP, đang lon ton trên HN thui, mún về HP lập nghiệp mà chưa xây đc VP thế này bh mói hoàn thiện nhỉ :p

T ở Hải Phòng đây. Mà sao vẫn chưa xây được văn phòng nhỉ. Tiếng Anh tớ kém lắm nhưng thử apply xem sao. Hehe.

ô, còn phỏng vấn luôn trên điện thoại như vậy nữa hả bạn? chắc ngoài bạn ra thì chưa ai có thông tin gì :eek:3

Chắc hồ sơ của bạn ấn tượng ,hehe.

- - - Updated - - -

Tớ cũng nộp qua Vietnamworks mà, chưa hết hạn tuyển dụng mà, cứ từ từ, có khi trường hợp tớ đáng nghi nên ng ta hỏi trc thôi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên