SHB tuyển nhân sự vào các vị trí làm việc tại các đơn vị trực thuộc Hội đồng Quản trị [25/11]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hungviet

Founder
Ngân hàng Sài Gòn - Hà Nội (SHB) đang tuyển nhân sự vào các vị trí làm việc tại Ủy ban Quản lý rủi ro, Ủy ban Nhân sự và Văn phòng Hội đồng Quản trị. Thời gian nhận hồ sơ đến hết ngày 25/11/2011. Ứng viên đạt yêu cầu mới được SHB mời dự thi và sẽ không hoàn lại hồ sơ nếu ứng viên không trúng tuyển.

Các vị trí và mã số tuyển dụng: Phó Chủ nhiệm Ủy ban Quản lý Rủi ro (Mã số: HDQT.B01); Phó Chủ nhiệm Ủy ban Nhân sự (Mã số: HDQT.B02); Chuyên viên Ban rủi ro tín dụng (Mã số: HDQT.CV01); Chuyên viên Ban rủi ro thanh khoản và rủi ro thị trường (Mã số: HDQT.CV02); Chuyên viên Ban rủi ro vận hành (Mã số: HDQT.CV03); Chuyên viên Ban Tổ chức bộ máy (Mã số: HDQT.CV04); Chuyên viên Ban Tiền lương và giải quyết chính sách (Mã số: HDQT.CV05); Chuyên viên Ban Đào tạo và Phát triển nguồn nhân lực (Mã số: HDQT.CV06); Chuyên viên Tín dụng (Mã số: HDQT.CV07); Chuyên viên Nghiên cứu chiến lược (Mã số: HDQT.CV08); Chuyên viên Tài chính (Mã số: HDQT.CV09); Ứng viên hãy click vào đây để biết thêm chi tiết về mã số, nơi làm việc và yêu cầu của từng vị trí tuyển dụng.

Hồ sơ nộp trực tiếp (bản cứng): Đơn ứng viên có dán ảnh (Ứng viên hãy click vào đây để tải bản mẫu Đơn ứng viên của SHB); Đơn xin việc viết tay (ghi rõ vị trí ứng tuyển); Giấy khám sức khỏe; Sơ yếu lý lịch có dán ảnh giáp lai, có xác nhận của chính quyền địa phương; Bản sao có công chứng: hộ khẩu, CMND, Giấy khai sinh, bằng tốt nghiệp đại học và các văn bằng có liên quan, bảng điểm; Các giấy tờ chứng minh quá trình làm việc trước đây (nếu có).

Hình thức nộp hồ sơ: Ứng viên gửi hồ sơ tới email: tuyendung@shb.com.vn hoặc nộp hồ sơ trực tiếp (bản cứng) tại Văn phòng Hội đồng Quản trị SHB - tầng 6 - tòa nhà 77 Trần Hưng Đạo - Hà Nội. Hồ sơ gửi qua mail bao gồm: File mềm excel 2003 Thông tin ứng viên theo mẫu của SHB.

Lưu ý: Ứng viên không được chỉnh sửa thêm bớt, cột, dòng, không gửi file zip, file ảnh, file scan, file pdf hoặc file word. Tiêu đề email (subject) gửi hồ sơ dự tuyển: HDQT.B01 - Họ tên (Ví dụ: HDQT.B01 - Nguyen Van A). Tên file hồ sơ được ghi theo nguyên tắc: HDQT.B01 - Họ tên (trùng tên tiêu đề email). Ứng viên nộp hồ sơ qua email phải mang theo hồ sơ bản cứng khi tham gia phỏng vấn.

các anh chị cho e hỏi trong trường hợp như thế này thì nên nộp hồ sơ bản cứng hay nộp qua email? liệu nộp bản cứng họ có ưu tiên hơn bản mềm ko nhỉ? many thanks!

---------- Post added 14-11-2011 at 05:49 PM ----------

các anh chị làm việc ở SHB có thể cho e một vài thông tin về vị trí chuyên viên tín dụng ở văn phòng HĐQT đc ko? có cơ hội nào cho sv mới ra trường ko ạ?

các bạn cho mình hỏi với là trong bản " thông báo tuyển dụng " down về stt 11 : chuyên viên tài chính, mình ko hiểu công việc và nhiệm vụ của vị trí nè là gì ?? các bạn giúp mình với !!

Có bác nào có kết quả phỏng vấn vị trí CV QHKHDN tai đà nẵng hôm 11.11 vừa rồi ko nhỉ.

Các anh chị cho em hỏi vị trí chuyên viên Nghiên cứu chiến lược thường ưu tiên nam hay nữ ạ? liệu có cơ hội cho sinh viên mới ra trường không nhỉ? Ai biết chia sẻ dùm em với ạ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,546
Thành viên mới nhất
Kubetlegalcom