Sếp muốn mình đứng tên thẻ visa giùm

Bạn là NV mới hay NV cũ, nếu là NV mới thì nên cẩn thận, nói chung lựa lời mà nói, thoái thác được thì là tốt nhất

Cho mình xin!
Nói mình không có nhu cầu mở thẻ, còn không xin hạn mức ít thôi, dăm ba triệu là được rồi, coi như cho thí Sếp!

Ca này khó đấy nhở,hay là ô sếp này làm thẻ visa ở nhiều NH rồi, quá hạn lên CIC rồi cũng nên ấy chứ ;))

Bạn này cho cái gợi ý hay đấy, tra CIC xem thằng sếp đó nợ nần ở đâu chưa, có quá hạn gì không, nếu bạn làm Ngân hàng thì bạn hoàn toàn có khả năng nắm được các giao dịch tài khoản của hắn, ít nhất là giao dịch tài khoản của chính Ngân hàng bạn:D;))

Bạn này cho cái gợi ý hay đấy, tra CIC xem thằng sếp đó nợ nần ở đâu chưa, có quá hạn gì không, nếu bạn làm Ngân hàng thì bạn hoàn toàn có khả năng nắm được các giao dịch tài khoản của hắn, ít nhất là giao dịch tài khoản của chính Ngân hàng bạn:D;))

Như bên mình thì tài khoản nhân viên bị chặn chức năng truy cập hết, chỉ có kiểm soát viên trở lên mới xem được, ngay cả mình còn ko xem được tài khoản của chính mình đây này :))

Còn xem tài khoản khách hàng ở chi nhánh khác là sẽ bị lưu lại footnote, mai mốt có kiện cáo giành giật KH thì cứ coi history mà cãi nhau ;))

Như bên mình thì tài khoản nhân viên bị chặn chức năng truy cập hết, chỉ có kiểm soát viên trở lên mới xem được, ngay cả mình còn ko xem được tài khoản của chính mình đây này :))

Còn xem tài khoản khách hàng ở chi nhánh khác là sẽ bị lưu lại footnote, mai mốt có kiện cáo giành giật KH thì cứ coi history mà cãi nhau ;))
cái này nghe giống bên TienphongBank;)
Bảo mật ghê nhỉ:)), bên em thì thoải mái, xem hết cả số dư lẫn nợ gốc nợ lãi KH tẹt ga=))

cái này nghe giống bên TienphongBank;)
Bảo mật ghê nhỉ:)), bên em thì thoải mái, xem hết cả số dư lẫn nợ gốc nợ lãi KH tẹt ga=))

Của KH thì tất nhiên là xem được hết, nhưng mà thường Tài khoản nhân viên Ngân hàng được gắn mã nội bộ, ko xem được đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên