SeABank tuyển dụng Tuần 3 - Tháng 6/ 2012 [30.06.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
GDV thì nộp trực tiếp nhé. Photo cái mẫu ra rồi điền vào, dán ảnh vào ^^
Bạn kinlove ở Hà Nội à? bạn nộp được hồ sơ rùi chứ? tới đó nộp người ta có hỏi j ko vậy bạn?
tớ xem trên website thì ko thấy có tuyển GDV ở Hà Nội, liệu đi nộp có được ko nhỉ?

Ngày mai mình thi tuyển QHKH ùi mà ko biết SeABank thi tuyển ntn nữa. Có Bạn nào biết pm mình với. hic

Bạn kinlove ở Hà Nội à? bạn nộp được hồ sơ rùi chứ? tới đó nộp người ta có hỏi j ko vậy bạn?
tớ xem trên website thì ko thấy có tuyển GDV ở Hà Nội, liệu đi nộp có được ko nhỉ?

thui chít mình nhìn nhầm rùi @@ ko tuyển GDV ở HN :( chỉ có trưởng phòng GDV thui >"< Thui vậy ko đi nộp nữa, alo rủ thằng bạn bên SeaBank đi chơi khai thác cũng đc hihi. Có ji hot tớ share lên cho các bạn nghía ^^

tuyển dụng tuần 3 đã bạn nào được gọi chưa vậy? hic hic, chẳng lẽ mình vẫn k qua vòng hồ sơ à?

nộp trực tiếp thì có cần viết tắt không hay chỉ cần đấnh máy thui mọi người?

có bạn nào nộp vị trí GDV tuần 3 tháng 6 Seabank không? Cho minh hỏi, các bạn đã được gọi chưa. Mình đợi mãi mà không thấy gì cả.

Mình cũng nộp GDV tuần 3 mà cũng ko thấy thông tin gì, hay là tạch mất ùi, chán quá.Có ai đc gọi thì pm cho đỡ hy vọng nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme