SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Kiểm soát nội bộ tại Hà Nội [26.08.2012]

hic. CV mấy hôm trc vừa gửi qua mail vẫn chưa thấy gì
vậy mà vẫn ưu tiên nộp qua mail
làm khó nhau quá

bạn cũng có thể mang trực tiếp hs đến trụ sở để nộp mà ^^!

uhm. thanks bạn!
mà SeaBank có vẻ không chú trọng đến khâu online lắm nhỉ
vì gửi qua mail thì ko có phản hồi. trang web thì không vào đc 1 time khá lâu rồi

Cho tớ hỏi khi đính kèm vào các văn bằng, chứng chỉ liên quan nhưng dung lượng tối đa của Gmail là 25MB,không đủ để gửi 1 lần thì có cần gửi nữa không????

Cho tớ hỏi khi đính kèm vào các văn bằng, chứng chỉ liên quan nhưng dung lượng tối đa của Gmail là 25MB,không đủ để gửi 1 lần thì có cần gửi nữa không????

theo mình bạn nên scan rồi làm giảm dung lượng ảnh xuống.. thường thì chỉ tối đa là 5MB cho các file đính kèm thôi bạn ah.. nếu 25mb thì no quá nặng upload lâu mà người ta down về cũng lâu nên giảm đến mức tối đa nhé :D

uhm. thanks bạn!
mà SeaBank có vẻ không chú trọng đến khâu online lắm nhỉ
vì gửi qua mail thì ko có phản hồi. trang web thì không vào đc 1 time khá lâu rồi

^^! mình cũng không biết rõ lắm về mảng online của Sea nhưng nếu muốn yên tâm là họ nhận đc hs của mình rồi thì cứ đến trực tiếp thôi ^^! chịu khó đi 1 chút nhưng yên tâm hơn 1 chút :D

trong bản mẫu đơn xin dự tuyển có chỗ chèn ảnh sao t không chèn được nhỉ

t hỏi chút nếu nộp vị trí GDV thì tiêu đề mail là : Hanoi_GDV_ họ tên hay là Hanoi_GiaoDichVien_ họ tên vậy :(
"Hanoi_GDV_Họ" và tên bạn nhé. Suy luận cái này từ ví dụ: "Hanoi_CVQLQHKHCN_Nguyen Thi A";))
t tg nộp trực tiếp, thấy ghi là nộp trực tiếp mà nhỉ
Tớ bổ sung thêm phương thức nộp hồ sơ trực tiếp vào topic rồi bạn nhé. Đọc tin tuyển dụng của từng vị trí không có phương thức này, nhưng đọc "Tin tuyển dụng nhân sự Tuần 2-Tháng 8/2012" lại thấy có, với lại trong mục "Yêu cầu hồ sơ dự tuyển" có ghi "Bản sao các văn bằng, chứng chỉ có liên quan (không cần công chứng)" - cái này để cho vào bộ hồ sơ --> phải nộp trực tiếp:D.
P/s: Tất nhiên 2 phương thức kia vẫn được chấp nhận, và SeABank có lưu ý là: "khuyến khích ứng viên nộp hồ sơ qua Email"

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,768
Thành viên mới nhất
bongtaisonglong
Back
Bên trên