SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội, Thái Nguyên, Vĩnh Phúc, Thanh Hóa [15.09.2013]

thủy ơi thế chắc tuyển 1 ng thì ấy đỗ rùi đó, chúc mừng nhé, ấy làm ở đâu vậy

Chúc mừng bạn Thủy nhé :)
Mình cũng phỏng vấn cùng đợt với bạn đấy :)
Thế là mình lại phải chiến đấu ở chiến trường khác rồi. Buồn :(

Chúc mừng bạn Thủy nhé :)
Mình cũng phỏng vấn cùng đợt với bạn đấy :)
Thế là mình lại phải chiến đấu ở chiến trường khác rồi. Buồn :(
bạn này là bạn nào í nhỉ , t là Lan Anh đấy ,,,, t cũng thế , lại bắt đầu từ con số 0 thôi hiu hiu

- - - Updated - - -

T đang lo lắm ấy, t làm ở cn dịch vọng luôn nhưng cũng đang phân vân lắm. hôm pvấn c có bị hỏi huy động vốn k?
có ấy ah . ai cũng bị hỏi thế >"< ấy cứ snghi xem dc mất tnao rồi đi ấy ah ,hơn chỗ cũ thì mình làm thui . t mà đỗ thì cũng phân vân như ấy vì nhà xa kinh :((

@ lan anh: Mình là người phỏng vấn thứ 3, trước bạn đấy :)
Mình thì không bị hỏi phải huy động như nào, huy động được bao nhiêu. Nhưng đã xác đinh làm mấy vị trí kinh doanh thì phải có chỉ tiêu rồi, áp lực nhiều hay ít tùy vị trí thôi.

các bạn cho mình hỏi htrc mình pv vòng 1 tại HO, hsau gọi đi thi viết mà k nói thi viết ở đâu, mình quên k hỏi lại. hic sao day nhỉ, mà test nghiệp vụ thế nào hả các bạn

test thì test ở HO luôn test trắc nghiệm nên b k phải lo. B cũng ứng tuyển vào vtrí GDV à?

Trang ơi c có đậu k? hnay t đc gọi đc nhận oy này lo quá k bít có nên làm k hjx
Bạn ơi, bạn được gọi đi làm luôn hay phải đợi mail rồi mới đi làm thế? T được gọi báo đỗ, chị bên nhân sự bảo đợi mail mời đi làm, mà mãi chả thấy mail đâu, k biết như nào, sốt hết cả ruột :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên