Lương SeA thì cũng ở mặt bằng chung bạn ạ, học việc 80%,chính thức đủ tầm 6,6 tr ( gồm đủ phụ cấp) + cho 1 sim Mobi 300k/tháng + dịp nghỉ thì cũng có thưởng ,về áp lực thì cũng không lớn lắm, tạo điều kiện cho học nhiều thứ :)
thanks b nhé :), 6.6 tr là lương thực lĩnh hả b?

Lương SeA thì cũng ở mặt bằng chung bạn ạ, học việc 80%,chính thức đủ tầm 6,6 tr ( gồm đủ phụ cấp) + cho 1 sim Mobi 300k/tháng + dịp nghỉ thì cũng có thưởng ,về áp lực thì cũng không lớn lắm, tạo điều kiện cho học nhiều thứ :)
lương cũng cao b nhỉ? mong là lần này đc đi test hí hí

phải xem năng lực mình có phù hợp với vị trí hay không hoặc có hợp với vi trí ấy ko đã.chứ cứ apply nhiều là không nên

phải xem năng lực mình có phù hợp với vị trí hay không hoặc có hợp với vi trí ấy ko đã.chứ cứ apply nhiều là không nên
Vâng, em muốn hỏi kinh nghiệm của các ạnh chị ạ :D, em có 1 thắc mắc hơi ngoài lề là các ngân hàng sẽ lưu hết hồ sơ, nếu mình trượt thực tập thì đợt tuyển chính chưa qua 6 tháng sẽ không được nộp phải không các anh chị? (tại vì em thấy có 1 số tin tuyển dụng nói hồ sơ gửi trong vòng 6 tháng không được nộp tiếp ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên