SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hihi, sự quyết tâm cao độ, đừng có nản chí đấy

---------- Post added 16-02-2012 at 11:50 PM ----------

Không, các bạn có thể sẽ có trong danh sách phỏng vấn đăng trên website vào ngày mai

anh chị seAbank nhiệt tình ghê. 12h vẫn còn giải đáp thắc mắc của các em thế này.:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Phải học hỏi anh Cường rồi! Làm việc cả ngày không mệt, còn ngồi đến tận giờ này tư vấn bọn em. Bọn em sinh viên không dễ nản chí thế đâu! Kaka

sự nhiệt tình của anh Cường sẽ tăng thêm ý chí phấn đấu cho ước mơ vào ngân hàng của e đới ^^!

có chương trình giành cho sinh viên năm 3 không anh? đến bao giờ các ngân hàng áp dụng mô hình ngân hàng mini tại các trường đại học khối ngành kinh tế nhỉ? hic, sinh viên vừa được thực hành vừa được biết cơ cấu tổ chức trên thực tế. hic hic

A Cường cho em hỏi những bạn đc gọi chiều nay là do NH thấy phù hợp với 1 số vị trí nên gọi trc...
Thế những bạn chưa đc gọi là hồ sơ kém phù hợp hơn ak? :-s

Hiện tại SB chưa có chương trình dành cho SV năm 3. Trên thực tế có 1 số trường yêu cầu các bạn đi kiến tập, có nhiều bạn cũng xin vào được các NH mà. Tuy nhiên phải có người quen và nhờ được :) hơi tế nhị 1 chút nhỉ

---------- Post added 17-02-2012 at 12:01 AM ----------

Không hẳn như vậy, các bạn được lựa chọn phỏng vấn trước anh không nói chắc các em cũng tự hiểu rồi mà, các bạn có 1 số ưu điểm mà phòng nhân sự thấy có thể gặp gỡ các bạn trước thôi.

Chiều nay anh có gọi cho 1 số bạn để phỏng vấn, nhưng không sao. Anh sẽ gọi lại vào ngày mai, vì sáng T7 chắc chắn sẽ có 1 lịch phỏng vấn. Lúc chiều anh gọi chắc các em đang trong lớp

Như vậy, những bạn không được gọi hôm nay sẽ không lọt vào vòng phỏng vấn hả anh???

Em chúc anh Cường mau thăng chức thành CEO của SeABank. Sẽ tạo nhiều cơ hội cho tụi em hơn nữa. hihi! Fighting! Fighting and now go to sleep! Good night cả nhà!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,030
Thành viên mới nhất
inxsmerch