cocghe266

Administrator
Địa điểm: CN Hải Phòng, CN Nghệ An

Điều kiện dự tuyển:
  • Tốt nghiệp Cao đẳng trở lên các chuyên ngành kinh tế, Tài chính ngân hàng hoặc các chuyên ngành khác có liên quan.
  • Anh văn: khả năng đọc, hiểu tài liệu chuyên ngành và giao tiếp tốt hoặc tương đương trình độ B.
  • Có tinh thần đồng đội, ý thức tổ chức kỷ luật và tinh thần trách nhiệm cao.
  • Chủ động, sáng tạo trong công việc; có tinh thần cầu tiến, liên tục phát triển bản thân, chịu được áp lực cao trong công việc.
  • Ưu tiên ứng viên là người địa phương.
  • Tuổi từ 28 trở xuống, Nam cao từ 1,65m trở lên, Nữ cao từ 1,55 trở lên, ngoại hình cân đối, dễ nhìn, ưu tiên ngoại hình đẹp.
  • Có kỹ năng tư vấn bán hàng và chăm sóc khách hàng.
  • Ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm làm việc trong lĩnh vực ngân hàng: Giao dịch viên, Kế toán.
III. Thời gian nhận hồ sơ

Đến hết ngày 05/04/2014

IV. Hồ sơ dự tuyển
  • Đơn xin ứng tuyển (viết tay hoặc đánh máy);
  • Bản thông tin ứng viên (theo mẫu tải tại đây);
  • Bản sao Sổ hộ khẩu, CMND (chứng thực): 01bản
  • Sơ yếu lý lịch (có xác nhận của địa phương);
  • Giấy chứng nhận sức khỏe (không quá 06 tháng);
  • Bản sao các văn bằng, chứng chỉ (chứng thực);
  • Hình thẻ: 3x4, 4x6: mỗi loại 02 tấm;
  • Bản sao các QĐ liên quan (bổ nhiệm, tiếp nhận, hợp đồng, nghỉ việc...) ở nơi làm việc cũ: mỗi loại 01 bản (nếu có).
V. Địa điểm nhận Hồ sơ

Ứng viên nộp hồ sơ tại Chi nhánh nơi ứng viên dự tuyển:
  • CN Hải Phòng: 14 Trần Phú, P.Lương Khánh Thiện, Q.Ngô Quyền, TP.Hải Phòng.
  • CN Nghệ An: 02 Nguyễn Sỹ Sách, P.Hưng Bình, TP.Vinh, Tỉnh Nghệ An.
Ghi chú:
  • Ngân hàng chỉ mời dự tuyển các hồ sơ đáp ứng đủ điều kiện nêu trên.
  • Ưu tiên ứng viên gửi hồ sơ dự tuyển đến sớm.
  • SCB sẽ không hoàn trả hồ sơ các ứng viên không đạt yêu cầu.
SCB

M thay hm trc nap o duong le loi. Scb co o duog ng sy sach nua a?hm dj nap ho do chjeu cao luon na

bạn đi nạp hso bị đo chjeu cao à, mềnh nhờ ng nạp hộ dc, nhưng ko bjet hso có bị cho vào spam ko nhỉ, hix
bạn nạp tháng trc hay đọt này? mình nạp khi xm tb tuyển dụng ở tháng 3 ấy, họ ghi hết hạn là 30/3 mà nay lại kéo dài tg. mình thấy anh đó hỏi mấy câu nwuax nak. bạn cao bao nhiêu? npj vị trí gì

bạn nạp tháng trc hay đọt này? mình nạp khi xm tb tuyển dụng ở tháng 3 ấy, họ ghi hết hạn là 30/3 mà nay lại kéo dài tg. mình thấy anh đó hỏi mấy câu nwuax nak. bạn cao bao nhiêu? npj vị trí gì
tớ nộp đợt mới đăng tuyển này nà, cao 1m56 thoai, nộp vị trí giao dịch viên. nhưng bữa tớ nhờ Bà chị bầu đi nộp cơ

Có bạn nào ở Nghệ An dc gọi đi test vào chủ nhật này chưa? K biết đề SC B là kiểu ntn nhỉ?

bạn được gọi bao giờ vậy ? mình nộp ở vị trí nhân viên phòng kinh doanh, mà chưa thấy goi, chắc là tạch rồi

M dc gọi sáng sớm nay. Mắt nhắm mắt mở,chả nghe thấy gì. K nhớ thi mấy giờ nữa nên đang hỏi. K biết đề là tự luận hay trắc nghiệm online bạn nhỉ? Thấy người bảo một kiểu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,565
Thành viên mới nhất
thienan0402
Back
Bên trên