RBO tiềm năng của Techcombank với Thực tập sinh của Seabank cái nào tốt hơn?

Bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với! RBO tiềm năng của Tech với Thực tập sinh của Seabank cái nào tốt hơn vậy! Bạn nào có kinh nghiệm thực tập ở Seabank share mình với!
:(

Theo mình thì Tech tốt hơn, mình k thích Seabank lắm nhưng nghe nói Tech làm việc khá áp lực ( bóc lột ;)) ) đấy là ý kiến chủ quan của mình thôi, vì cái Seabank kia hình nhu năm nay mới có

Tech cậu ơi, ở Tech họ đào tạo rất tốt, sinh viên thực tập chịu khó vất vả nhưng học hỏi được nhiều ở Tech.

Chào bạn, mình đã từng là thực tập sinh trong chương trình tts tiềm năng của tech năm 2012 - 2013 vừa rồi, 5 tháng thực tập tại tech, thực sự rất ý nghĩa với mình, môi trường rất chuyên nghiệp bạn à. Theo như bọn mình đc thông báo thông tin nội bộ thì RBO tiềm năng ở level cao hôn TTS tiềm năng, bạn sẽ đc học và làm tất cả các mảng trong ngân hàng,có trợ cấp chứ k phải k lương như hội t :(, đặc biệt là sau 2 năm đào tạo, bạn gần như chăc chắn đc bổ nhiệm làm các chức quản lý, thấp nhất là trưởng phòng, cao nhất là các bộ phận quản trị cao cấp tại hội sở - điều mà rất ít khi códdc với 1 ng mới đi làm 2 năm. tất nhiên 2 năm đó bạn vất vả đấy :). k biết bên SEABANK thế nào nhưng đó là những gì t biết, chúc b may mắn

Thank các bạn đã góp ý nha!hj Mình thực tập ở đây đc 2 tuần rồi. Môi trường làm việc tốt, các a chị hỗ trợ rất nhiều! Sẽ cố gắng hết sức để đc làm việc ở Tech, nhưng mà sản phẩm của Tech khó bán quá! :(

đã từng ở Seabank đây... biết nói sao. khuyên chân thành là nên sang tech. Nhìn chung là cũng vui nhưng để mình có kiến thức hay sự cầu tiến quyết tâm thì sang tech đi ^^

Bạn cho mình hỏi tí lúc nhận được thư mời test họ có ghi rõ vị trí test là gì ko? của mình thư mời test là RBO mặc dù mình đăng kí vị trí CVQHKH

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên