Phỏng Vấn Techcombank !!!

ai giúp với, mình mới nhận được tin nhắn của Tech thế này :Techcombak mời bạn đến phỏng vấn tại tầng 5, 244 - 248 nguyễn Văn Linh, Đà Nẵng.vào lúc 10h00 ngày 9/11 thứ 7.check mail để biết thêm chi tiết.
vấn đề là mình đang ở Lâm đồng.chả lẽ đi đường chim bay ra đó phỏng vấn à, với lại mình còn cv của mình nữa, sao đùng 1 cái gọi người ta đi pv ở tận DN chứ :(( mọi người biết cách nào chỉ mình với :-*

Cái này là do bạn quyết định mà.
Mình còn lưu 1 số điện thoại của 1 chị phòng Nhân sự bên TCB, chị này làm bên Hồ Chí Minh, nhưng bạn có thể gọi điện thoại nhờ chị ấy hướng dẫn xem liệu có thể liên lạc với ai ngoài Đà Nẵng không? sdt: 0913772237
Chị này với mình không quen biết. Chỉ là vì hôm trước mình phỏng vấn bên TCB nên có liên lạc với chị ý qua sdt này. Mình share lại cho bạn xem có giúp được cho bạn trong tình huống này không.

ok.để mình gọi thử thế nào.cảm ơn bạn nhiều nhé :)) ko biết có cách nào không cần phải ra DN mà vẫn được pv ko ta ^^

bass cosy vị trí gì vậy bạn .. mình cũng nhận được nhưng mình nộp tới 2 vị trí 2 thời điểm khác nhau nên ko bít

mình cũng ko biết vị trí gì luôn, nộp mấy lần mà lúc nào vào web cũng thấy hồ sơ chưa xem. tự nhiên trưa nay nhận được tin nhắn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên