Phóng vấn nhóm tại Techcombank

Sắp tới mình có bài phỏng vấn nhóm bên techcombank mà chưa có kinh nghiệm gì về phỏng vấn nhóm cả?? Mong các bạn chia sẻ về vấn đề này!! Cảm ơn các bạn nhiều!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào phòng vấn sáng mai tại Hoàng Đạo Thúy ko, người ta hẹn mấy giờ vậy
trong thư của mình người ta ghi chính xác là như vầy : ''1. Thời gian :#N/A'' - KHÔNG THỂ HIỂU NỔI, đến Anh-xtanh bật mồ dậy ko biết có hiểu nổi hay ko, còn mình thì thực sự chịu rồi.

mình nhận được sms đi lúc 15h hnay và 9h ngày mai? k biết sao nữa, mà k biết pv thế nào,lo lắng, chắc out mất thôi

5 - 6 người vào 1 nhóm, cho 1 chủ để và giải quyết tình huống, giải quyết xong, 1 anh tuyển dụng hỏi và bạn nào trả lời xuat sắc sẽ được đánh dấu, có lẽ sẽ được qua vòng 1.

Mình cũng nhận được tin nhắn phỏng vấn nhóm 9h30 sáng mai. Bạn nào hôm nay phỏng vấn rồi cho kinh nghiệm với, mù mờ quá chả biết nó phỏng vấn kiểu gì hic hic

theo các bạn trước nói lại là sẽ chia group, mỗi g bốc 1 câu hỏi rồi trả lời,các nhóm khác đặt câu hỏi ngược lại

ặc mai mình lên thớt rồi mà còn mông lung quá đi, không biết thế nào nữa ; Tự tin và may mắn!
[-O

các anh chị ơi cho em hỏi kinh nghiệm phỏng vẫn nhóm ở Techcombank tn vậy ạ? họ sẽ hỏi mình những gì thế ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,524
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1133
Back
Bên trên