Phóng vấn nhóm tại Techcombank

Sắp tới mình có bài phỏng vấn nhóm bên techcombank mà chưa có kinh nghiệm gì về phỏng vấn nhóm cả?? Mong các bạn chia sẻ về vấn đề này!! Cảm ơn các bạn nhiều!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình chưa đi phỏng vấn nhóm bjo cả, nhưng theo mình thì khi pvan nhóm bạn phải suy nghĩ thật nhanh, chính xác để có thể trả lời nhanh nhất,đúng nhất...Và cái quan trọng nhất, phải làm sao để mình nổi bật nhất (theo hướng tích cực nhé) trong cả nhóm-cái nài chính là sale bản thân trong phỏng vân TD đấy ^^

Mình chưa đi phỏng vấn nhóm bjo cả, nhưng theo mình thì khi pvan nhóm bạn phải suy nghĩ thật nhanh, chính xác để có thể trả lời nhanh nhất,đúng nhất...Và cái quan trọng nhất, phải làm sao để mình nổi bật nhất (theo hướng tích cực nhé) trong cả nhóm-cái nài chính là sale bản thân trong phỏng vân TD đấy ^^

cảm ơn bạn nhé! mọi người còn có kinh nghiệm nào chia sẻ không!giúp mình với :) kinh nghiệp pv nhóm mình có ít quá!

òa òa, ngày mai có ai đi phỏng vấn bên Tech ở Nguyễn Hữu Huân không??????????? mà mai hình thức là phỏng vấn nhóm à Long? @@

phỏng vấn nhóm cụ thể là thế nào vậy bạn, bạn cũng tham gia chương trình thực tập sinh đúng không?...có cần mang hồ sơ bảng điểm hay giấy tờ gì không? mình chỉ nhận được tin nhắn mang Cv theo thui à

phỏng vấn nhóm cụ thể là thế nào vậy bạn, bạn cũng tham gia chương trình thực tập sinh đúng không?...có cần mang hồ sơ bảng điểm hay giấy tờ gì không? mình chỉ nhận được tin nhắn mang Cv theo thui à

ý của bạn ấy là phỏng vấn nhóm tuyển thực tập sinh đó ban :) mình cũng được gọi đi phỏng vấn vào chiều ngày mai 2h15 của Tech bên Hoàng Đạo Thúy , thấy cũng chỉ cần mang CV :) bạn cũng tham gia cái này à ? mai ngta hẹn mây h? có khi lai cùng h :">

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Oa mai minh cung di pv ma nhan dc 2 cai thay doi gio, moi cai mot gio, khong hieu the nao luon :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,516
Thành viên mới nhất
lequangminh2001
Back
Bên trên