Phỏng vấn Ngân hàng Shinhan Bank vị trí Sales Agent

Helppppp..Các a/c/bạn ơi, có ai có kinh nghiệm phỏng vấn vị trí Sales Agent của Ngân hàng Shinhan Bank không ạ, chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm được không ạ..=((. Mình được gọi điện, mai đi phỏng vấn luôn, ko quá ạ..=((

pv dễ lắm bạn,giới thiệu bản thân,hiểu j về vị trí apply,nêu lí do bạn nghĩ vì sao họ nên chọn bạn.chả có j đâu,vào training mấy ngày r lm bài test cũng dễ,chủ yêu lúc sau vào lm có dk hay ko thôi,cái này ms là vde lớn:D

Hi, bạn ơi cho mình hỏi, họ phỏng vấn bằng tiếng anh hay tiếng việt à bạn..=)) bạn đã đi pv Nh này bao giờ chưa..:p..Thanks bạn nhiều nhiều lắm ấy..:p..:p

Ngân hàng nay dễ ma. với lại cái vị trí nay đòi hỏi cũng k quá cao đâu. da dc goi di la dc nhan vao lam

hi, bạn ơi, nếu đã làm rồi, thì cho mình hỏi lương lậu ở đấy ntn được hông bạn..:p..thanks bạn na..<3..<3

mình chua đi lam. chiều đi phỏng vấn thối. 16/8 này đi làm. nhug đang k mặn mà lắm. 3 thang thu viec. 3.1tr luong cứng. mỗi thẻ làm đc 300k. rất khó làm nhé chỉ tieu thang đâu 4 the. thang 2 8the. thang 3 va cac thang sau nay 16 thẻ

=(..chiều đi pv tức là có kết quả luôn à bạn..=(. thẻ này là thẻ ng Hàn Quốc làm phải hông. Mấy ng phỏng vấn bạn thế, bạn có pv vị trí Sales agent này hông. Hic. Mình lần đầu pv như thế này, nên lo họ pv tiếng anh hoặc tiếng Hàn..:p..:p

mình nói rồi mà. shinhan k pải la ngân hàng mạnh. mà vị tri sales agent cug k đòi hỏi j. rất dễ nên ai chả qua. pv bằng tiếng việt. thẻ tín dụng này chuyên cấp cho cán bộ cnv chức. co thu nhấp tu 5 den 7tr. chu k pai ai cũng cấp được đâu nhé

hi thanks bạn nhé..=))) bạn phỏng vấn lâu chưa, đợi bao lâu thì biết kết quả à ban..:p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên