Phỏng vấn Maritimebank

mình cũng nhận được mail hẹn pv. hẹn gặp bạn ở Sky Tower, 88 Láng Hạ. @@

vị trí CS bạn ạ! chưa có thông tin gì. bạn nhận đc thông tin gì từ ngân hàng MaritimeBank chưa! @@

Mọi người cho em hỏi! có phải Maritimebank gọi đi phỏng vấn không thi test đúng không ạ? phỏng vấn lần 1 thì thường hay hỏi những gì ạ? em cám ơn lắm lắm! ^^

các bạn pv rùi cho mình xin it kinh nghiệm được không? mình cảm ơm nhiều lắm!

Mọi người cho em hỏi! có phải Maritimebank gọi đi phỏng vấn không thi test đúng không ạ? phỏng vấn lần 1 thì thường hay hỏi những gì ạ? em cám ơn lắm lắm! ^^

Phỏng vấn bao gồm test lun đó bạn, sau đó chờ kết quả để pv lần 1 luôn. Bạn sẽ bị 1 chị nhân sự hỏi han 1 vài câu đại loại như tại sao e lại ứng tuyển vào vị trí này, sao e lại nghỉ việc công ty cũ, blah blah trong khoảng 15p. Sau đó hẹn sẽ trả lời kết quả trong tuần. Thế là pv vòng 2. Chúc bạn may mắn ^^

Phỏng vấn bao gồm test lun đó bạn, sau đó chờ kết quả để pv lần 1 luôn. Bạn sẽ bị 1 chị nhân sự hỏi han 1 vài câu đại loại như tại sao e lại ứng tuyển vào vị trí này, sao e lại nghỉ việc công ty cũ, blah blah trong khoảng 15p. Sau đó hẹn sẽ trả lời kết quả trong tuần. Thế là pv vòng 2. Chúc bạn may mắn ^^
em cám ơn nha! test thì test những cái gì ạ? ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,567
Thành viên mới nhất
jeffmayw33win
Back