Phỏng vấn gdv acb hcm

Cho minh hỏi có ai thi tuyển gdv hôm 3/4 o kinh dương vương dc gọi di phỏng vấn chưa ạ....mình hỏi thăm để biết là đậu hay rớt rồi....hix....

mih pv hom 9/5, 2dua fv chung keu nhan dc email rot roi ma mih van k nhan dc gi...gio k bik sao lun
Bạn ơi, cho mình hỏi bạn PV họ hỏi những gì vậy, có hỏi nhiều về nghiệp vụ không. Rất mong nhận được sự chia sẻ của bạn. cảm ơn bạn nhiều!

thì đầu tiên là giới thiệu bản thân rồi mới hỏi nghiệp vụ đó b. Có nhiều câu nghiệp vụ lắm mà ngta đột nhiên nghĩ tới mún hỏi là hỏi ah vs tùy vào câu tl của b ma ngta hỏi xoáy sâu vào đó. vd như là nếu KH tới muốn rút tiền ở NH mình mà gửi ở NH khác ls cao hơn thì b làm thế nào để giữ KH đó, nếu phát hiện tiền giả thì b xử lý ntn, nếu thiếu tiền thì b làm sao, KH VIP đòi đc gd trước mà k chịu xếp hàng... Nói chung là tùy lúc đó ngta nghĩ đc câu nào thì hỏi câu đó thôi ah b.

thì đầu tiên là giới thiệu bản thân rồi mới hỏi nghiệp vụ đó b. Có nhiều câu nghiệp vụ lắm mà ngta đột nhiên nghĩ tới mún hỏi là hỏi ah vs tùy vào câu tl của b ma ngta hỏi xoáy sâu vào đó. vd như là nếu KH tới muốn rút tiền ở NH mình mà gửi ở NH khác ls cao hơn thì b làm thế nào để giữ KH đó, nếu phát hiện tiền giả thì b xử lý ntn, nếu thiếu tiền thì b làm sao, KH VIP đòi đc gd trước mà k chịu xếp hàng... Nói chung là tùy lúc đó ngta nghĩ đc câu nào thì hỏi câu đó thôi ah b.
Cảm ơn bạn nhiều! Chúc bạn may mắn ^^

mình cũng hóng với. ai test về giao dịch viên rùi cho mình hỏi đề nghiệp vụ có tinh toán và định khoản nhiều hok ạ, cả tiếng anh nữa. hix. học quản trị nên lấy lo lắng quá. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,619
Thành viên mới nhất
caipiaovnd2244
Back
Bên trên