Phỏng vấn Đông Á - Chiều 15/8/2013

Thanks bạng Giang1235nhe, zậy phải ngồi chờ thêm 3 - 4 ngày nữa lận, ko có biết ngân hàng nào gọi đi phỏng vấn nữa ko đây.
các bạn ứng tuyển vị trí NV Phát triển kinh doanh đề nghị mức lương bao nhiêu zậy hé, làm Nhâ viên hổ trợ tín dụng lượng thấp hơn hả mọi người

Phỏng vấn người ta hỏi những gì zậy mọi người, chia sẽ kinh nghiệm giúp mình với, mọi người pass hết chắc trả lời ok lắm hả!

:)) phỏng vấn chẳng hỏi j cả :)) , bạn tên gì ? học trường nào . lương bạn muốn thế nào ? hình như là không có phỏng vấn gì hết ak

Mình tên Tấn, trường Kinh Tế Luật, mình mới thi tuyển vòng 1 ngày thứ 7 tuần rùi ah, chưa được đi phỏng vấn bạn ơi

thi tuyển thứ 7 zậy thì chắc cũng sắp pv rồi đó bạn. goodluck ! chủ yếu là hỏi về bản thân bạn, kinh nghiệm có được, tại sao chọn vị trí này, bản thân có gì phù hợp, mức lương, định hướng nghề nghiệp...tự tin lên bạn

thi tuyển thứ 7 zậy thì chắc cũng sắp pv rồi đó bạn. goodluck ! chủ yếu là hỏi về bản thân bạn, kinh nghiệm có được, tại sao chọn vị trí này, bản thân có gì phù hợp, mức lương, định hướng nghề nghiệp...tự tin lên bạn

Oh Zậy ah,Thanhks bạn nhe! Mình Cũng hy vọng như bạn nói. mình để mức lương 5.5 trđ cho vị trí PTKD ko biết có thấp quá ko zậy bạn

lúc pv thì mình ko nói rõ mức lương cụ thể :)) trả lời nước đôi thôi hahaha. đưa ra số cụ thể dễ dính đòn lắm :-s

lúc pv thì mình ko nói rõ mức lương cụ thể :)) trả lời nước đôi thôi hahaha. đưa ra số cụ thể dễ dính đòn lắm :-s
Koi bộ cũng căng zữ hé, làn trước thi anh văn ko tốt lắm ko biết wa ko nữa, ah bạn thi xong máy ngày thì được gọi đi phỏng vấn zậy bạn

cỡ 10 ngày á bạn. pv lần 1 xong thì ngày hôm sau pv lần 2 luôn. 1 tuần sau có kết quả. đông á cũng đang có nhu cầu nhân sự, cố lên bạn.

cỡ 10 ngày á bạn. pv lần 1 xong thì ngày hôm sau pv lần 2 luôn. 1 tuần sau có kết quả. đông á cũng đang có nhu cầu nhân sự, cố lên bạn.
CÒn 2 vòng nữa lận hả bạn, hy vọng là sẽ dc làm đồng nghiệp với bạn hihi, ah Có PV vòng 2 nữa hả bạn, lần 2 họ gọi lên để phân mình về chi nhánh nào ha j zậy bạn

Back
Bên trên