phong tỏa tài khoản 30tr của Tech

cam kết gắn bó của Tech yêu cầu:
- mở sổ tk 30tr
- yêu cầu phong tỏa trong 2 năm
- hoàn thành trc 23/8
- nộp về nhân sự
Thì mình thắc mắc 1 chút là thủ tục phong tỏa như thế nào, và nộp cái gì về cho nhân sự?
ai biết rõ thì chia sẻ cho mình với.
Vì hnay mình vừa đi mở sổ tk 30tr. Mình sợ bị họ phong tỏa thôi. Mà k biết dấu hiệu gì là sổ mình bị phong tỏa?
Huhu

Về thủ tục thì bạn qua phòng nhân sự, bên đó sẽ hướng dẫn kĩ cho bạn. Nếu không có 30 triệu thì sẽ không được tiếp nhận công việc này, nếu bị đuổi việc thì vẫn bị phong tỏa tài khoản 30 triệu này bạn nhé :)

Đấy cũng là 1 điều bất lợi của cơ hội này, bạn nên suy nghĩ kĩ, Vì nếu không trụ được 2 năm, bạn sẽ mất 30 triệu. Như bên Vietcom thì sẽ yêu cầu giữ bằng, còn vị trí giao dịch viên cũng thường yêu cầu vậy vì giao dịch viên là vị trí nhạy cảm mà, liên quan trực tiếp đến tiền mặt :)

Đấy cũng là 1 điều bất lợi của cơ hội này, bạn nên suy nghĩ kĩ, Vì nếu không trụ được 2 năm, bạn sẽ mất 30 triệu. Như bên Vietcom thì sẽ yêu cầu giữ bằng, còn vị trí giao dịch viên cũng thường yêu cầu vậy vì giao dịch viên là vị trí nhạy cảm mà, liên quan trực tiếp đến tiền mặt :)
công nhận 30tr là quá cao, haiza, mà tiếng tăm của tech thì cũng nổi về vấn đề này trong mấy năm gần đây

công nhận 30tr là quá cao, haiza, mà tiếng tăm của tech thì cũng nổi về vấn đề này trong mấy năm gần đây
Trước hình như là 50 triệu chị ạ, bạn em đỗ nhưng vì số tiền này mà cũng không đi làm. Chắc giờ giảm xuống 30 triệu cho hạ nhiệt :D :D
Môi trường của tech thì chuyên nghiệp nhưng áp lực thì nổi tiếng :) :)

Trước hình như là 50 triệu chị ạ, bạn em đỗ nhưng vì số tiền này mà cũng không đi làm. Chắc giờ giảm xuống 30 triệu cho hạ nhiệt :D :D
Môi trường của tech thì chuyên nghiệp nhưng áp lực thì nổi tiếng :) :)
hix, c k biết về CV thế nào nhưng thấy cách tech đối xử với nhân sự ác quá em ah, chị có người bạn làm bên ấy nộp đơn xin nghỉ mà nó k trả lương 3 tháng cuối cho thằng bạn chị ah, nó phải làm um sùm lên thì Tech mới trả đó em

hợp đồng em ký là: nghỉ vc trc 2 năm mất 50tr
đủ 2 năm nhưg chưa đủ 3 năm là mất 30tr :(
em vẫn đag chần chừ mà.

hợp đồng em ký là: nghỉ vc trc 2 năm mất 50tr
đủ 2 năm nhưg chưa đủ 3 năm là mất 30tr :(
em vẫn đag chần chừ mà.
mình thấy bạn mình ký hop đồng giống như bạn.
còn vụ nộp tiền làm stkiệm sao không ai nói ta. bạn o vị trí j vậy??
vi tri gdvien sale co nôp tiền không bạn/?/
thanks bạn nhieu lắm.

khóa đào tạo hiện tại của mình có 100 ng, gồm gdv, rbo, rm và đều phải cam kết mở sổ tk 30tr, yêu cầu phong tỏa trog 2 năm như vậy.
trong hợp đồng lại k hề ghi j lquan đến việc mở sổ.
đấy nên mình mới lo.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,486
Thành viên mới nhất
caipiaovnd1122
Back