PGBank Chi nhánh Thăng Long tuyển dụng - Giao dịch viên khu vực Đông Anh [15.07.2012]

Các anh chị cho em hỏi:
nếu nộp hồ sơ online thì làm chi tiết như nào ạ ? Có phải là chỉ gửi CV với File thông tin ứng viên, sau rùi hoàn thiện hồ sơ sau đúng ko ạ?
Mong mọi người chỉ bảo ^^!
Thanks !

PG Đông Anh chắc là sắp mở thêm phòng Giao Dịch tại đông anh nên tuyển nhân sự, bạn từ Ngã Tư sở sang Đông Anh là 27km..... cả sơ yếu lý lịch nữa cả giấy khám sức khỏe, giấy khai sinh.... tuyển GDV nhưng yêu cầu nhiều như thế này chắc là cả Tín dụng, rồi kiểm soát, hôm nọ đem nộp hồ sơ. có 2 em xinh tươi quầy lẽ tân, nhận hồ sơ rồi bảo có j liên lạc qua điện thoại, mình hộ khẩu Đông Anh nên yên tâm, chắc được ưu tiên, học Vân Nội nha

anh chị cho em hỏi, sơ yếu lý lịch có xác nhận và các giấy tờ khác đều chụp ảnh rùi lại rùi cho vào 1 file gửi ạh? hì hì. em chưa gửi hồ sơ online bao giờ ạh

Em chỉ cần điền đầy đủ vào bản thông tin ứng viên rồi gửi online thôi. Còn các giấy tờ khác thì sẽ bổ sung khi được gọi phỏng vấn ;) còn test nữa cơ mà :-D

Các anh chị cho em hỏi:
nếu nộp hồ sơ online thì làm chi tiết như nào ạ ? Có phải là chỉ gửi CV với File thông tin ứng viên, sau rùi hoàn thiện hồ sơ sau đúng ko ạ?
Mong mọi người chỉ bảo ^^!
Thanks !
Em down bản thông tin ứng viên về, điền đầy đủ vào đó và gửi on thôi. Được gọi pv mới hoàn thiện hồ sơ nhé. cố lên ;)

hic! mình gửi online mà hòm thư full ko nhận đc nữa chắc phải nộp hồ sơ trực tiếp mất

mình gửi mail từ những ngày đầu mà 1 ngày sau nhận đc thông báo lỗi. hic, đã gửi lại 3 lần đều lỗi. không biết sao nữa. lúc đầu định nộp trực tiếp nhưng nhìn lại thấy khuyến khích nộp online. giờ thì thế này đây :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên