T cũng khoái nhất IQ từ trk tới giờ, NV cũng học định khoản từ năm 2, giờ quên hết, làm sau sai, gạch đi làm lại thì hết giờ. Luật thì ko đọc nên chịu. :D Chắc tạch vòng này r.
ờ nhỉ, kế toán NH học từ năm 2, năm 3 chứ có phải cách đây 2 năm đâu. haha. Mà đằng ấy còn biết sai, chứ tớ thì chịu không nhớ nổi tên tài khoản nữa rồi

ờ nhỉ, kế toán NH học từ năm 2, năm 3 chứ có phải cách đây 2 năm đâu. haha. Mà đằng ấy còn biết sai, chứ tớ thì chịu không nhớ nổi tên tài khoản nữa rồi
T có nhơ đâu nên t ghi hẳn tên ra là tài khoản tiền mặt, rồi tk jj. Nhưng mà học trên lớp đc học là giải thích thế này, sau rồi suy ra thế kia. còn đây thì lúc đầu t làm thế, sau bị sai gạch đi làm lại thì gần hết giờ nên viết luôn kết quả chứ chả diễn giải gì. Và xđ là ko có điểm phần đó. Còn nhìn chung cả 3 phần thi thì chắc tạch 80% r. :D coi như 1 lần thử sức đầu tiên. hì

Các bạn ơi cho mình hỏi chút nộp hồ sơ cho ocean thì nộp trực tuyến onl hay nộp mẫu đơn ứng tuyển qua trang oceanbankjob có được không?

hiixhix! anh chị, các bạn nào nộp hồ sơ trực tuyến mà vị thông báo là hồ sơ tải lên vượt quá dung lương cho phép không ạ??
chỉ em cách nộp với..
thanks các anh chị, các bạn nhiều ạ!o_O

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,525
Thành viên mới nhất
Blur Merch