[Oceanbank] Đợt thi tuyển ngày 30/07/2013!

Mình vừa nhận được tin nhắn mời tham dự thi tuyển vào 02h00 ngày 30/07 tại T1, Viện dầu khí, 173 Trung Kính. Có ai nhận được ko? Mọi người cùng vào bàn bạc nào. ;;)

Thi 3 môn, IQ 20 câu, English 40 câu, Nghiệp vụ 20 câu trắc nghiệp, 5 câu trắc nghiệp đúng sai có giải thích, 2 câu tự luận.
30 mình thi, 31 có điểm, chiều nay 1/8 phỏng vấn. Ko hiểu sao lại gấp thế. Mình thi xong về quê rồi, sáng nay lại phải lên. Bất ngờ.

- - - Updated - - -

Thi 3 môn, IQ 20 câu, English 40 câu, Nghiệp vụ 20 câu trắc nghiệp, 5 câu trắc nghiệp đúng sai có giải thích, 2 câu tự luận.
30 mình thi, 31 có điểm, chiều nay 1/8 phỏng vấn. Ko hiểu sao lại gấp thế. Mình thi xong về quê rồi, sáng nay lại phải lên. Bất ngờ.
Mình thi vị trí Hỗ trợ kinh doanh tín dụng KHCN bạn ạ.
Cho mình hỏi mấy câu nghiệp vụ hỏi về những gì vậy bạn?? Mình cũng vừa nộp vào vị trí hỗ trợ kinh doanh mà ko biết ôn những gì :-s

các bạn cho mình hỏi, oceanbank có thi tập trung không? các vị trí khác đã thi chưa? Mình nộp vị trí GDV mà chưa nghe nói gì hết...

- - - Updated - - -

Mình thi vị trí Hỗ trợ kinh doanh tín dụng KHCN bạn ạ.

đề thi tiếng anh và iq có giống đợt thi ngày 22/06/2013 k b?

Oceanbank tháng nào cũng tuyển nhỉ? mình cũng vừa nhận được điện thoại báo chủ nhật tuần này 29/9 đi test Hỗ Trợ Tín Dụng :)

Mình vừa nhận được tin nhắn mời tham dự thi tuyển vào 02h00 ngày 30/07 tại T1, Viện dầu khí, 173 Trung Kính. Có ai nhận được ko? Mọi người cùng vào bàn bạc nào. ;;)

Trắc nghiệm nghiệp vụ, đúng sai, tự luận hỏi những gì bạn còn nhớ không? Lâu lâu ko đụng rụng sạch :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,949
Thành viên mới nhất
phamtramy2302
Back
Bên trên