OceanBank OceanBank CN Thăng Long (Hà Nội) tuyển dụng CV QHKH [17.11.2013]

Mình có được tin nhắn check trên web oceanbank là 6/12 đi phỏng vấn nhé :)
Mọi người lên Web kiểm tra xem có tên mình không nhé :)

Đã có thông báo rồi, không biết câu hỏi PV kinh điển mà các bạn nêu là câu gì thế nhỉ?? để mọi người còn tham khảo

có ai nộp hồ sơ ở cả chi nhánh thăng long và pgd hoàn kiếm không? hic, có tên ở cả 2 danh sách nhưng chỉ nhận được một tin nhắn ở pgd hoàn kiếm thì có phải đi phỏng vấn ở chi nhánh thăng long nữa không nhỉ, đều cùng một vị trí cvqhkh cả mà

Bạn cứ đi cả 2 nhé :)

có ai nộp hồ sơ ở cả chi nhánh thăng long và pgd hoàn kiếm không? hic, có tên ở cả 2 danh sách nhưng chỉ nhận được một tin nhắn ở pgd hoàn kiếm thì có phải đi phỏng vấn ở chi nhánh thăng long nữa không nhỉ, đều cùng một vị trí cvqhkh cả mà:((

- - - Updated - - -

t đi thì họ hỏi là giới thiệu bản thân và em nghĩ em sẽ đạt bao nhiêu phần trăm công việc, và nếu anh muốn em huy động 5 tỷ thì em làm như thế nào? Câu hỏi của t đấy :-s

Bạn cứ đi cả 2 nhé :)

t chỉ sợ là 3 anh kia lại bảo, ơ, mới gặp em mà giờ lại gặp nữa à=))

- - - Updated - - -

Đã có thông báo rồi, không biết câu hỏi PV kinh điển mà các bạn nêu là câu gì thế nhỉ?? để mọi người còn tham khảo

t đi thì họ hỏi là giới thiệu bản thân và em nghĩ em sẽ đạt bao nhiêu phần trăm công việc, và nếu anh muốn em huy động 5 tỷ thì em làm như thế nào? Câu hỏi của t đấy

Thì bảo là e rất vui khi lại được gặp các a :))
Vì e quá xuất sắc nên e được gọi đi phỏng vấn 2 lần :))
Mà nói thật là lúc làm bài test ấy, t thấy có bị trùng lại mấy đâu, giống tầm 20% thôi à :)
Được gọi đi phỏng vấn cả 2 nơi là do bạn làm tốt cả 2 lần bài thi viết mới được gọi đi tiếp ấy chứ :)
Mà t nghĩ là không phải bạn gặp lại cả 3 a đâu, cùng lắm gặp lại 1 a là cúng, có thể là a ngồi gần cửa ra vào nhất ấy, a ý có vẻ chức to :))

Ơ, t nhớ phần nghiệp vụ giống hết mà nhỉ? mà thôi, đi phỏng vấn nhiều cho quen vậy^^, lúc chiều nghe một bạn ngồi chờ phỏng vấn nói lấy có 2 người. Mà lúc phỏng vấn xong mình nghĩ là tạch rùi:((
Thì bảo là e rất vui khi lại được gặp các a :))
Vì e quá xuất sắc nên e được gọi đi phỏng vấn 2 lần :))
Mà nói thật là lúc làm bài test ấy, t thấy có bị trùng lại mấy đâu, giống tầm 20% thôi à :)
Được gọi đi phỏng vấn cả 2 nơi là do bạn làm tốt cả 2 lần bài thi viết mới được gọi đi tiếp ấy chứ :)
Mà t nghĩ là không phải bạn gặp lại cả 3 a đâu, cùng lắm gặp lại 1 a là cúng, có thể là a ngồi gần cửa ra vào nhất ấy, a ý có vẻ chức to :))

nếu lấy 2 người thì chắc khó đỗ lắm :(
Vì xem trong danh sách phỏng vấn có mấy người đang thực tập ở PGD Hoàn Kiếm rồi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,712
Thành viên mới nhất
cradleoffilthme
Back
Bên trên