Nơi nào có ý chí, nơi đó có con đường

jojino

Thành viên tích cực
Kính thưa anh chị em UB, tôi là một mem mới tinh, cuộc đời phiêu bạt khắp nơi, lên bờ xuống ruộng và trải qua bao nhiêu thăng trầm trong cuộc sống, đến một ngày, tôi đọc được quyển sách này, và được nghe phần audio nữa thì tôi thay đổi hoàn toàn suy nghĩ của bản thân về cuộc sống, cố gắng thật nhiều, và giờ, tôi đã trở thành một banker như anh chị, tôi muốn nhắn với mọi người rằng, sự cố gắng không bao giờ thừa cho những người muốn vươn lên...[video=youtube;8zF7kYZpsd0]http://www.youtube.com/watch?v=8zF7kYZpsd0[/video]

cảm ơn bạn rất nhiều, mình vừa ra trường,cũng đang đi xin nhiều ngân hàng, thực tế thì không đẹp như trước đây mình còn đi học, mệt mỏi ...nhưng mình tin nếu mình cố gắng nhất định sẽ thành công, mình mong muốn được vào làm ngân hàng.

Gắng lên bạn, mình ước mơ bank lâu rồi, những còn đi lòng vòng mất nhiều năm lắm, nói chung là cuộc sống cũng khó khăn nữa, nhưng đừng bao giờ bỏ cuộc cả bạn à...\m/ ... chưa được nhận thì tìm ngân hàng nhỏ, sau đó apply ngân hàng lớn hơn dần dần

Gắng lên bạn, mình ước mơ bank lâu rồi, những còn đi lòng vòng mất nhiều năm lắm, nói chung là cuộc sống cũng khó khăn nữa, nhưng đừng bao giờ bỏ cuộc cả bạn à...\m/ ... chưa được nhận thì tìm ngân hàng nhỏ, sau đó apply ngân hàng lớn hơn dần dần
Bro là banker rồi thì làm thủ tục chuyển màu nick đi chứ:D
P/s: Bro vs cái quảng cáo trên có duyên thế 8-}

Kính thưa anh chị em UB, tôi là một mem mới tinh, cuộc đời phiêu bạt khắp nơi, lên bờ xuống ruộng và trải qua bao nhiêu thăng trầm trong cuộc sống, đến một ngày, tôi đọc được quyển sách này, và được nghe phần audio nữa thì tôi thay đổi hoàn toàn suy nghĩ của bản thân về cuộc sống, cố gắng thật nhiều, và giờ, tôi đã trở thành một banker như anh chị, tôi muốn nhắn với mọi người rằng, sự cố gắng không bao giờ thừa cho những người muốn vươn lên...

Chúc mừng đồng chí đã qua truông ổn thỏa. Đồng chí jojino đỗ ngân hàng nào và vị trí gì đấy ???
Ê cái tên topic giống sign của mình gớm =)). Mình đang chán, chuẩn bị bỏ cuộc nè !!!
Ch

hehe, chuyển màu à, để thời gian nữa đã, hehe, chứ giờ chưa có lương nên cứ để màu đó đã |-)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên