Nỗi buồn xin việc

phuonganh27

Thành viên mới
Cả nhà ak, em sinh năm 91 học ngân hàng, vừa ra trường, mấy năm học em sống nhờ nhà người thân nên chỉ giúp đỡ công việc của người thân, em mới chuyển ra ngoài. Tốt nghiệp ra trường đi xin việc thì khó, em chuyển sang thi công chức nhưng mà kết quả chưa thấy chỉ thấy thất vọng tràn trề với môn nhân hệ số 2 nên cũng tự xác định là trượt rồi. Bắt đầu vác hồ sơ đi các nơi thì kể cả bán hàng ai cũng bảo nhìn em chắc là ít va vấp trông non hơn các bạn cùng tuổi nên khó xin việc, buồn quá cả nhà ak, giờ em cũng chưa biết sẽ ntn?

Ai mới ra trường cũng thế hết bạn ạ, đấy là điều bình thường mà.
Thời gian mới ra trường cũng là thời gian khó khăn nhất, bạn nghĩ khác đi 1 chút, lạc quan 1 chút để vượt qua thời gian này :)
công ty bạn tớ đang tuyển nhân viên kinh doanh. Bạn có nhu cầu mình bảo giúp bạn :D

Do bạn kén chọn quá thôi, thi công chức với các ngân hàng có dính đến nhà nước khó lại con vấn đề tiêu cực nữa chứ. Cứ chọn chỗ nào vừa sức với mình thôi,

Cố lên bạn nhé! người nào cũng từ từ tích lũy kinh nghiệm để đi lên phía trước. Dù làm việc gì cũng do sức minh làm ra đừng ngại, khó khăn rồi sẽ qua

Ra trường 1 năm rồi mà buồn quá làm cũng chỉ đủ ăn, hixx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,536
Thành viên mới nhất
cauldronmerch
Back