Nộp hồ sơ vào Eximbank có cần chứng chỉ tin học và ngoại ngữ đi kèm không?

Tình hình em đang làm 1 bộ hồ sơ nộp vào Eximbank ở Quảng Ninh, em chưa có chứng chỉ tiếng anh và tin học ạ.

Hiện bộ hồ sơ em chỉ có :

+ giấy chứng nhận tốt nghiệp ĐH tạm thời photo công chứng ( tháng 11 này mới có bằng )
+ Sơ yếu lý lịch có xác nhận của địa phương
+ Giấy khám sức khỏe photo
+ 1 CV theo mẫu của Exim
+ Chứng minh nhân dân công chứng
+ Hộ khẩu công chứng
+ Đơn xin việc viết tay

Anh chị nào từng làm hồ sơ nộp vào đây hoặc làm tuyển dụng chỉ em với ạ. Em tốt nghiệp ĐH rồi, tiếng anh và tin học khá. Nhưng k học qua trung tâm nên không có chứng chỉ gì hết.

Không biết thế có đc gọi đi thi tuyển không nữa, mong các anh chị chỉ giáo cho em :((
Nếu cần quá chắc phải mua nhưng không biết yêu cầu của họ là chứng chỉ của Trung Tâm hay chứng chỉ của bộ giáo dục ạ.

Các anh chị tư vấn giúp em với !!!

Ban lien he ngay voi Trung Tam Tin Hoc Q 7 - 364 Huynh Tan Phat, P. Binh Thuan (gan KCX Tan Thuan) nhe, hien dang co chuong trinh giam 50% hoc phi khi dang ky hoc vao ngay 23, 24 &25/4/2015. Lien he ngay qua so DT: 38723650/51

Trung Tam Tin Hoc Q 7 - 364 Huynh Tan Phat, P. Binh Thuan (gan KCX Tan Thuan) to chuc thi CCQG Tin hoc A&B ngay 10/05/2015. Dam bao ket qua thi cao, nhan bang CCQG som. Lien he ngay: 38723650/51

Ban lien he ngay voi Trung Tam Tin Hoc Q 7 - 364 Huynh Tan Phat, P. Binh Thuan (gan KCX Tan Thuan) nhe, hien dang co chuong trinh giam 50% hoc phi khi dang ky hoc vao ngay 22,23 & 24/5/2015. Ghi danh ngay qua so DT: 08 38723650/51

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên