Những ai đang làm SA tại MSB vào đây nhé

dkny2011

Verified Banker
Chào các bạn đã và đang làm SA tại MSB trên khắp cả nước. Mình lập 2pic này ra để anh chị em SA mình có gì tâm sự với nhau. Sắp tới thay đổi cơ chế nữa rồi, tình hình ngày càng khó khăn, ko hiểu anh chị em nay làm ăn ra sao có gì vào chia sẻ kinh nghiệm nhé. rất vui làm quen với mọi người

SA dc cho vay tiêu dùng rồi đó bạn. nhưng cơ mà phải thỏa mãn dc một số điều kiện mới dc bán chứ ko phải ai cũng dc bán cả đâu

Ngày mai sẽ các teamleader sẽ được phổ biến tất cả về cơ chế mới...hồi hộp chờ đợi hen...bít đâu SA được tăng lương gấp 3 lần nhỉ :D

hình như cũng bình thường và không có gì mới cả đâu em ơi.
Chỉ có triển khai cho vay tiêu dùng tại HN và HCM với lãi suất rất hấp dẩn nhưng rất là chua ...để kiếm khách hàng đó.
Mr Hùng : em làm ở HUB nào ? làm bao nhiêu lâu rồi ?

không có chuyện tăng lương đâu nhé. Với cái cơ chế này thì nghỉ cho khỏe. HEHE. Phí công tốn sức ở đó làm gì. Mình khuyên các bạn là nên xem mặt bằng chung . Lương phải bỏ ra phù hợp với công sức của mình. Đừng có bán rẻ sức lao động.

Và cũng xin nói thẳng lương sẽ không tăng. tất cả các khoản doanh số tính điểm sẽ được tính trong 3 tháng.

hôm nay Hub mình và bên SAT mới cãi nhau một trận nảy lửa. Cơ chế mới có cái tốt có cái không tốt. Lương giữ nguyên, nói chung là rất cùi bắp

Tháng 8, dự kiến nhân sự DSF sẽ có biến động cực lớn. Mọi người cứ chờ xem :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back