SCB NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng NV Tư vấn tại HN, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên toàn quốc [09.08]

Chi Nhánh Hà Nội ở 214 Thái Hà,
CN Cầu Giấy ở Số 9 + 10 lô 12B Trung Yên, Trung Hòa. Chỗ Cầu vượt Trần Duy Hưng rẽ vào phố Trung Hòa, đi khoảng 100m là thấy.
CN Thăng Long ở số 19+21+23 Lý Thái Tổ
cảm ơn bạn nhiều nhé:* thế chắc mấy cái PGD ở đường lý thường kiệt với khu phố cổ thuộc chi nhánh Thăng Long bạn nhỉ:p

cảm ơn bạn nhiều nhé:* thế chắc mấy cái PGD ở đường lý thường kiệt với khu phố cổ thuộc chi nhánh Thăng Long bạn nhỉ:p
Hình như ở nhiều NH là bạn muốn biết PGD đó thuộc CN nào thì chịu khó đến trụ sở PGD đó, coi cái bảng tên ngay phía ngoài trụ sở PGD đó cũng có ghi PGD đó thuộc CN nào đó bạn. Nếu bạn tiện đường, ở gần mấy PGD đó thì đến xem thử. Mà hình như nộp hồ sơ ở CN chứ đâu có nộp ở PGD nhỉ.

Mình hỏi để biết mình nộp chi nhánh nào thì sau này có thể về 1 trong các pgd nào thôi:) cảm ơn bạn nhé

Chưa đến 1 năm kinh nghiệm có nộp được không nhỉ mọi người ơi? Sao yêu cầu kinh nghiệm cao quá? :(

Chiều nay vừa đi nộp ở CN Thăng Long chỗ lí thái tổ. Thấy chả có ai đến nộp. Hỏi bve có nh bạn đến nộp ko. A ý bảo ko thấy ai:))))

Mình hỏi để biết mình nộp chi nhánh nào thì sau này có thể về 1 trong các pgd nào thôi:) cảm ơn bạn nhé
Vị trí này thì có thể là ko về PGD đâu bạn, vì quy mô PGD nhỏ hơn chắc ko có vị trí này. Mình thấy ở mấy NH khác đã có vị trí này thì thấy thế, hình như chỉ thấy ở CN.

Ẹo, đòi tới 2 năm kinh nghiệm, e sv mới ra trường, kinh nghiệm đi làm thêm thì chắc có 2 năm :)) chứ kn ngân hàng thì thôi rồi

Minh cũng nộp vị trí này ở SGD hôm 28/7. Thấy trên bàn của anh nhận hso của mình cũng khoảng 5,6 hồ sơ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên