Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trời ơi. Phỏng vấn khó lắm. Áp lực tâm lí.hic
Bạn cho mình hỏi, mình mói thi test xong. Môn nghiep vu thi tren trung bình, còn anh văn thiếu 1 câu mới dc tb, k bit dc goi di pv k nua. Luc ban thi thì dc bnhiu vay ban. Ma minh thay trong phong minh 5ng, minh co diem av cao nhat, ngiep vu thi thu 2 k bit co hi vong k nua. Lo qua di ah.

Cho mình hỏi chế độ lương thưởng giao dịch viên của
SCB với?
mình thực tập ngân hàng này mặc dù không có cơ hội vào làm chính thức, nhưng qua tìm hiểu ;3 lương ok bạn nhe (giao động 7 chai hoặc hơn)! môi trường tốt, thoải mái chẳng áp lực nhiều như các bank kia đâu, ở Sài gòn thì không biết sao, trên tỉnh thì khách hàng cũng vừa phải thôi,..... nói chung khỏe =)
thưởng thì mình không rõ nhưng tùy tình hình đạt chỉ tiêu của chi nhánh vào cuối năm, thường là thưởng 1 tháng lương hơn. năm nay tình hình khả quan chắc thưởng nhiều hơn,

toc dep 36: bạn cho mình hỏi lương thử việc hay chính thức là 7tr vậy? Có bị áp chỉ tiêu huy động ko?
chinh thuc khoang 7 trieu nha ban.(thêm tham nien nua lam khoang 2 nam) con chi tieu thi ban khong phai bận ttam dau. may chi khong ai quá lo ve chuyen do ca. khach vang lai cung nhjeu. con ban lam tot thi se co thuong thoi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle