DongABank NH Đông Á tuyển dụng nhiều vị trí tại TPHCM, Hà Nội, Đà Nẵng, Cần Thơ & nhiều tỉnh khác

cocghe266

Administrator
STT
Chức danh (click vào tên chức danh để xem chi tiết)
Địa điểm
Hạn chót nộp hồ sơ
1KD - NV Kinh doanh ngoại hối Hồ Chí Minh25-05-2013
2NS - NV Điều phối đào tạo Hồ Chí Minh25-05-2013
3NS - Chuyên viên/ Trưởng nhóm Phát triển kết cấu tổ chức Hồ Chí Minh25-05-2013
4NQ - NV Quản lý ATM Phú Yên20-05-2013
5TD - Nhân viên Tín dụng Bến Tre20-05-2013
6TD - NV Tín dụng doanh nghiệp Hà Nam20-05-2013
7KT - Giao dịch viên Bến Tre20-05-2013
8HĐTD - NV Thẩm định TSBĐ Cần Thơ
Hồ Chí Minh
Hà Nội
Đà Nẵng
15-05-2013
9TD - Nhân viên Tín dụng Nam Định15-05-2013
10KHCN - NV Phát triển Kinh doanh Quảng Ngãi15-05-2013

Cách thức ứng tuyển: đăng ký tài khoản và tạo hồ sơ trực tuyến tại: http://tuyendung.dongabank.com.vn

Đông Á

ý có mấy vị trí mai đã hết hạn rồi sao :))
đặt gạch hóng vậy

Mình chủ quan cứ nghĩ trên ub có thông tin tuyển dụng sớm nhất, hôm kia mới vào website donga để tìm kiếm thì biết tuyển lâu rồi, làm nhanh quả hs nhưng nay vẫn đang chờ kiểm duyệt :)Nam định mình ơi.......

website vào đông quá hay sao ý,tắc đường giao thông rồi

Nv thẩm định đòi 1 năm kn ở vtrí trg đương,k biết inexperienced như mình nộp có hi vọng gì k :(

Thấy mấy Nh tuyển nhân viên thấy ham ghê. thix làm ở NH le'm le'm lun, mà học bên Kế Toán, bằng Trung cấp kèm theo bằng ĐH tại chức, kinh nghiệm bên NH hok có nhi`u, tự lực cánh sinh biết chừng nào mới vào được NH đây trời. Chẳng bù với mấy người mình quen biết, học cùng lớp Trung cấp ra với mình, học lực thì....nhưng có quen biết, lo lót nên ngồi chễm chệ ở NH từ đời nào, hoặc vào NN làm việc nhàn nhàn, ở ko mà hưởng. Mình học lên, làm loay hoay mấy công ty rồi mà vẫn chưa tìm được chỗ nào dừng chân, hix. đúng là hay ko bằng hên. Thấy người dở với người giỏi xuất sắc là dễ tìm được việc làm nhất, vì sao ư, người giỏi xuất sắc thì hok nói làm gì, còn người dở thường có những mối quan hệ rất rộng ( do đi chơi nhiều chăng ), biet1 nhiều đường vòng mà đi, còn người như mình, dở thì chắc là ko dở, còn giỏi thì chắc ko với tới, chỉ dám nhận mình cái gì cũng tàm tạm,không quen biết nhiều, nên ta mãi bấp bênh....? hóng biết tới bao giờ đây, huhu...

Thấy mấy Nh tuyển nhân viên thấy ham ghê. thix làm ở NH le'm le'm lun, mà học bên Kế Toán, bằng Trung cấp kèm theo bằng ĐH tại chức, kinh nghiệm bên NH hok có nhi`u, tự lực cánh sinh biết chừng nào mới vào được NH đây trời. Chẳng bù với mấy người mình quen biết, học cùng lớp Trung cấp ra với mình, học lực thì....nhưng có quen biết, lo lót nên ngồi chễm chệ ở NH từ đời nào, hoặc vào NN làm việc nhàn nhàn, ở ko mà hưởng. Mình học lên, làm loay hoay mấy công ty rồi mà vẫn chưa tìm được chỗ nào dừng chân, hix. đúng là hay ko bằng hên. Thấy người dở với người giỏi xuất sắc là dễ tìm được việc làm nhất, vì sao ư, người giỏi xuất sắc thì hok nói làm gì, còn người dở thường có những mối quan hệ rất rộng ( do đi chơi nhiều chăng ), biet1 nhiều đường vòng mà đi, còn người như mình, dở thì chắc là ko dở, còn giỏi thì chắc ko với tới, chỉ dám nhận mình cái gì cũng tàm tạm,không quen biết nhiều, nên ta mãi bấp bênh....? hóng biết tới bao giờ đây, huhu...
Một con đường đẹp, trải đầy hoa hồng...là con đường mà mình chưa bước chân vào thôi vào thôi bạn ah. thật ra ngành nghề nào cũng cạnh tranh gay gắt hết bạn ah, đặc biệt là ngành ngân hàng hiện nay. Nó ko đẹp như bạn nghĩ đâu. Mình học ngân hàng ra mà mãi hơn nữa năm chưa tìm được việc. Bạn học ra có được việc làm là may mắn lắm rồi đó.Hãy coi đó là niềm hạnh phúc và phấn đấu đi bạn.

Cả nhà ơi, ai có kinh nghiệm thi tuyển NV Điều phối đào tạo không, chia sẻ tớ với? À, vị trí này làm việc ở hội sở phải không ah?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,788
Thành viên mới nhất
vidhi
Back
Bên trên